Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap12Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ I_icon_minitimeFri Jan 14, 2011 3:00 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Tại có mấy you hỏi về cái quick menu tóm tắt bài viết giống trong blog
của tớ, tớ không sao trả lời comment được cho mấy bạn đó,trả lời rồi
nhưng không hiện ra,hic bực mình quá tớ share luôn code tạo menu tóm tắt
bài viết cho mấy you,cái này nhiều người biết,và dùng phần mềm để làm
cái này nhưng một số you chưa biết hoặc không có phần mềm để làm thì có
thể thực hiện theo cách này nha :

Để làm được phần tóm tắt bài
viết như blog của tớ :

[You must be registered and logged in to see this link.] Làm trong suốt mờ cho đường viền và nền các module blog
beta plus

[You must be registered and logged in to see this link.] [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this link.] Thiết kế hình nền cho modun bài viết ở từng trang khác
nhau [beta plus]

[You must be registered and logged in to see this link.] [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this link.] [Beta Plus] Chỉnh lại chiều rộng của các module như bản
Plus cũ

[You must be registered and logged in to see this link.] Làm trái tim,mưa,tuyết rơi,bướm bay khi rê chuột vào tất
cả các modun trong blog

[You must be registered and logged in to see this link.] Chỉnh sửa kích thước,màu sắc,độ nghiêng đậm cho chữ
trong blog

Code :

valign="top">size="5">target="_blank">Photobucket[You must be registered and logged in to see this link.]"
border="0">
Link bài viết 1 của
bạn
" target="_blank">[You must be registered and logged in to see this link.]

align="left" valign="top">size="5">target="_blank">Photobucket[You must be registered and logged in to see this link.]"
border="0">
Link bài viết 2 của
bạn

align="left" valign="top">size="5">target="_blank">Photobucket[You must be registered and logged in to see this link.]"
border="0">
Link bài viết 3 của
bạn

border="0">
Link bài viết 4 của
bạn

border="0">
Link bài viết 5 của
bạn

Tùy chỉnh :

* [You must be registered and logged in to see this link.]
:Bạn thay link hình icon mà bạn thích vào,dùng icon động thì đẹp,như
hình bướm bay trong blog của tớ
* Link bài viết 5 của
bạn
: Thay link bài viết bạn muốn đưa lên (1,2,3,4,5 ý mình là các
bài viết khác nhau )
: Thay tên bài viết của bạn
: 5 là cỡ chữ,bạn mún cỡ bao nhiêu tùy bạn sao cho phù hợp là được

Sau
khi tùy chỉnh cho code trên,bạn copy và paste nó vào modun tự tạo để ở
ngoài trang chính là xong....

Ở đoạn code trên tóm tắt được 5 bài
viết khác nhau,nếu you nào mún tóm tắt nhiều hơn nữa,là 10,15,20 bài
viết thì chỉ việc thêm 2,3,4 đoạn code trên nữa rùi paste vào modun tự
tạo,thay link và tên bài viết vào trước khi paste vào nha...

Vấn
đề [You must be registered and logged in to see this link.]
mấy you vào đây chọn nha :[You must be registered and logged in to see this link.]

Đề
nghị ghi rõ nguồn bài viết thuộc về Mr Silent: [You must be registered and logged in to see this link.]

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thdhbc Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thdhbg Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Theagle_medal_50x50 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thhuanchuong3 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thhuanchuong4 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thhuanchuong5 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal271 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thknst Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal2 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal7 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal121 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal27 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal241 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal21 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Thmedal-10 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal1152 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal1012 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal145 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal101jg6 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal81kl2 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal61qo1 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal51wb6 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal51 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal41 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal31cj0 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal24 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal22 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal21 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal20 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal18 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal17 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal16 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal15 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal14 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal13 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal12 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal11ai9 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal11 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal10 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal9 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal81 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal7 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal6 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal5 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Medal4 Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ 13
Danh vọng Danh vọng:
Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Img_le10100/100Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Img_le10-1100/100Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap10Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap10Làm quick menu tóm tắt bài viết cũ giống trong blog của tớ Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K