Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap12Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) I_icon_minitimeFri Jan 14, 2011 2:22 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm )
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Hôm nay mình xin giới thiệu tới các bạn một cách tạo ảnh động cực hay,để
chèn vào Blog,làm ảnh đại diện hoặc làm wallpagers cho điện thoại !

Đầu
tiên bạn vô trang này : [You must be registered and logged in to see this link.]

Hướng
dẫn:

[You must be registered and logged in to see this link.]1:Chọn bức ảnh bạn thích ở dưới.
[You must be registered and logged in to see this link.] 2: Nó hiện ra một bảng Setting
Select your mobile phone
1.Nếu chỉ để lấy
ảnh thì cứ để
Generic,chọn độ phân giải tuỳ bạn
2.Nếu lấy ảnh làm avatar điện thoại
thì
chọn điện thoại và độ phân giải thích hợp
Enter a text:
Chèn chữ của bạn vào. Nếu
muốn ảnh tĩnh thì
check vào "Static
wallpaper (No animation)
"
Tại PREVIEW :Bấm
chuột phải chọn Save
picture As
... rồi save vào máy tính là
okĐể chèn vào blog thì bạn cần up avatar vừa save về máy tính đó
lên một host nào đấy---> rùi lấy link của avatar đó thay vào code sau
:[You must be registered and logged in to see this link.]:

#profile_highlight
img{height:0;}#profile_highlight
.profile_photos{background:url([You must be registered and logged in to see this link.])

no-repeat center;height:[You must be registered and logged in to see this link.]px;}

Trong đó thay link hình avatar động
của bạn
vào chỗ : [You must be registered and logged in to see this link.]

ở trong code trên,
[You must be registered and logged in to see this link.] là chiều cao của
hình
đó

Nào chúng ta cùng chọn hình
nào!Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) 43

[You must be registered and logged in to see this link.]
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_00 | Cat
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_00 | Vampire
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08 | Ladybug
Euro 2008
Austria Croatia
Select
Color [You must be registered and logged in to see this link.]
Select
Flag
--- OTHER
Select
Symbol
Select Color

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08
| Magic Mushroom
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08
| Gangsta
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_10
| Ring of Power

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08 | Spears
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_10 | Soccer
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09 | Night Raider

| Winter
| Emo
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09
| Avenue of Stars

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09 | 3D Aquarium
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08 | DJ
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_10 | Matrix

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09
| Surfing
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_10
| Fireheart
| Gotham
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08 | Camouflage
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_07 | Supernova
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_08 | Random
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_05
| New
Year
| Crematoria
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_06
| Polynesia
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09 | Ibiza
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_09 | Ghost Dog
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_07 | F-Heart
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_07
| Monogram
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_07
| Fireworks
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Screensaver_rating_05
| Butterfly

Mình
nghĩ là các bạn nên xem thêm một số entry này nữa :

1.Cách
lấy link hình avatar ( dành cho new bloggers )

2.Hướng
dẫn tạo avatar động cho blog 360 plus

3.Hướng
dẫn up ảnh lên host miễn phí

Như vầy là các bạn đã tạo được
avatar động có riêng tên mình rùi nhá,cực đẹp và cool nữa phải
không,thích chưa Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) 4 chưa thích thì
chọn thêm avatar động nữa ở trên blog tớ ấy Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) 8

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thdhbc Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thdhbg Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Theagle_medal_50x50 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thhuanchuong3 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thhuanchuong4 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thhuanchuong5 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal271 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thknst Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal2 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal7 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal121 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal27 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal241 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal21 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Thmedal-10 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal1152 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal1012 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal145 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal101jg6 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal81kl2 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal61qo1 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal51wb6 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal51 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal41 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal31cj0 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal24 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal22 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal21 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal20 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal18 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal17 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal16 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal15 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal14 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal13 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal12 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal11ai9 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal11 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal10 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal9 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal81 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal7 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal6 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal5 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Medal4 Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) 13
Danh vọng Danh vọng:
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Img_le10100/100Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Img_le10-1100/100Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap10Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap10Trang web tạo avatar động có tên mình ! ( Hướng dẫn chi tiết cách làm ) Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K