25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap1225 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố I_icon_minitimeFri Jan 14, 2011 2:21 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Bạn muốn "biến hoá" những bức
ảnh của mình,
người thân và bạn bè trở nên thật lạ mắt và thú vị nhưng ban lại không
thành
thạo về Photoshop.Sao bạn không thử sử dụng dịch vụ trực tuyến để "tô
điểm" cho
album ảnh của mình. Hi vọng rằng với 25 trang web dưới đây, mỗi bức ảnh
của
bạn là một vẻ đẹp mới, không hề trùng lặp

1. PhotoFunia
([You must be registered and logged in to see this link.] )
[You must be registered and logged in to see this link.]

2. Fun Photo Box

) -
Chèn ảnh với
những hiệu ứng vui nhộn, nổi tiếng khi "lên bìa báo"
) - Chèn ảnh vào
những
ảnh vui nhộn

3. Picartica[You must be registered and logged in to see this link.]) - Tạo ảnh Mosaic
[You must be registered and logged in to see this link.][You must be registered and logged in to see this link.]

4. Hairmixer ([You must be registered and logged in to see this link.]) - "Thử" kiểu tóc mới
[You must be registered and logged in to see this link.][You must be registered and logged in to see this link.]
5. Photo505
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Rất nhiều hiệu ứng đẹp mắt và vui
nhộn

6. YearBookYourself
(

- "Quay trở về quá khứ" với những bức ảnh
đen-trắng.
Hiện tại trang web này đang tạm dừng hoạt động, sẽ xuất hiện lại vào mùa

này.

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Yearbook-yourself

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Yearbook-yourself
7. Loonapix (

[You must be registered and logged in to see this link.]) - "Đặt" khuôn mặt bạn vào những
khung ảnh,
mẫu nền đẹp mắt

8. Magmypic ([You must be registered and logged in to see this link.]) - Đưa ảnh bạn lên bìa báo
9.
Your own Wired Cover
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Tự làm cho mình giấy bọc sách vở

[You must be registered and logged in to see this link.]10. HollyWood Hair Makeover
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Thử
những mẫu
tóc và xem chúng có hợp không trước khi thực hiện, bạn có thể in ảnh ra
để chia
sẻ với mọi người
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Hollywood

[You must be registered and logged in to see this link.]25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Hollywood11. Write On It
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Đưa
ảnh vào những nền mẫu đẹp

12. Dumpr
(http://www.dumpr.net/)
- Trang trí ảnh bạn vào những đồ vật lạ
mắt,
chuyển ảnh thật thành ảnh vẽ, ...

13. AnyMaking

(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Tạo ảnh cũ, tạo Puzzle chỉ cần
upload ảnh.

14.
Montagraph
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Ghép khuôn mặt vào ảnh của người
khác

15.
Pizap
(http://www.pizap.com/

) - Tự
trang trí
ảnh cũa bạn bằng cách vẽ, chèn thêm nhiều họa tiết vui.

16. My
Herirage
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Qua sự phân tích gương mặt bạn ,
bạn sẽ
biết được mình có "bà con" với những ngôi sao nổi tiếng nào
không...

17.
Letterjames
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Chèn chữ vào những đồ vật, vị trí
lạ
mắt

18. ImageChef

(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Trang hoàng ảnh của bạn bằng cách
chèn
khung, chữ, họa tiết,...
19. Funny
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Giống như các trang tạo ảnh vui
nhộn nhưng
có nhiều hiệu ứng lạ hơn.
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Photo

20. Font Page

You

(http://www.frontpageyou.co.uk/
) - Lên
"trang
nhất" với hơn 136 bìa ấn phẩm

[You must be registered and logged in to see this link.]25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Frontpage
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Frontpage

21.
FakeMagezineCover
[You must be registered and logged in to see this link.])
Chỉ ần
upload ảnh và chọn bìa tạp chí là bạn có thể "nổi tiếng"
ngay

22.
Personalized

money
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Đưa khuôn mặt của bạn vào tờ tiền
của
Mỹ
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Personalized-money

[You must be registered and logged in to see this link.]25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Personalized-money23. Face In Hole
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Đưa gương mặt vào ảnh của người
nổi
tiếng

24. Create
HDR
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Tạo HDR - Tăng độ tương phản, sắc
nét cho
ảnh mà không cần bất cứ phần mềm nào.

25..Blingee
(
[You must be registered and logged in to see this link.]) - Làm tăng tính nghệ thuật cho ảnh
của bạn

Tài sản: Admin

Tài sản
.: 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thdhbc 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thdhbg 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Theagle_medal_50x50 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thhuanchuong3 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thhuanchuong4 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thhuanchuong5 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal271 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thknst 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal2 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal7 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal121 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal27 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal241 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal21 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Thmedal-10 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal1152 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal1012 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal145 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal101jg6 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal81kl2 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal61qo1 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal51wb6 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal51 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal41 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal31cj0 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal24 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal22 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal21 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal20 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal18 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal17 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal16 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal15 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal14 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal13 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal12 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal11ai9 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal11 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal10 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal9 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal81 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal7 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal6 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal5 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Medal4 25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố 13
Danh vọng Danh vọng:
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Img_le10100/10025 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Img_le10-1100/10025 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap1025 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

25 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap1025 Trang Web Ghép Ảnh Của Mình Lên Bìa Báo,Lên Đồng Dolla,Lên khắp đường phố Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K