Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap12Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình I_icon_minitimeFri Jan 14, 2011 10:26 am

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Hôm nay có thấy blog của tớ có gì khác không,cứ để ý kĩ nha,con trỏ
chuột trên blog của tớ là hình Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc009-1
phải không nào,khi rê chuột vào link nó sẽ hiện hình Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc001-1
, để làm được như thế rất đơn giản,làm theo cách này nha:

1...Click
vào Bố trí => Theme => Chế độ tự chỉnh sửa => CSS

2...Dùng
code sau,copy và paste nó vào css trong blog của bạn nha:

code :

BODY{cursor: [You must be registered and logged in to see this link.];}
a:hover{cursor:[You must be registered and logged in to see this link.];}

Trong
đó
[You must be registered and logged in to see this link.] là tuỳ
chọn cho con trỏ trên blog bạn, body là lệnh cho con trỏ
sử dụng trên toàn blog, a:hover là lệnh cho con trỏ hiển thị khi đặt
lên một links liên kết

Đây là một số hình hiển thị trên con trỏ
chuột,thích cái nào thì thay vào xxx ở code trên nha
pointerCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc001-1
crosshairCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc002-1
n-resizeCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc003-1
w-resizeCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc004-1
ne-resizeCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc005-1
nw-resizeCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc006-1
moveCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc007-1
waitCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc008-1
helpCode thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Mc009-1

Vidu
như ở blog của khóc thầm nha :

BODY{cursor:
[You must be registered and logged in to see this link.];}
a:hover{cursor:
[You must be registered and logged in to see this link.];}

Chỉ paste code trên vào
css của bạn là hình con trỏ chuột trên blog của mấy you sẽ giống của tớ

Chúc bạn thành công

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thdhbc Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thdhbg Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Theagle_medal_50x50 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thhuanchuong3 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thhuanchuong4 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thhuanchuong5 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal271 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thknst Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal2 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal7 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal121 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal27 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal241 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal21 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Thmedal-10 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal1152 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal1012 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal145 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal101jg6 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal81kl2 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal61qo1 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal51wb6 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal51 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal41 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal31cj0 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal24 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal22 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal21 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal20 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal18 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal17 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal16 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal15 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal14 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal13 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal12 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal11ai9 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal11 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal10 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal9 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal81 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal7 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal6 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal5 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Medal4 Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình 13
Danh vọng Danh vọng:
Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Img_le10100/100Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Img_le10-1100/100Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap10Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap10Code thay đổi con trỏ chuột trên blog của mình Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K