Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap12Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 5:05 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6)
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Tình hình là sắp tới Lê bận rồi lên hum nay  chia sẻ thêm một số bộ  code đơn giản trrên một bức ảnh dùng làm nền Entry cho các bạn New Blogger nhé - Có thể tham khảo những bộ code này của Lê để làm cho mình   Entry  thật đẹp   

Tiêu Đề

Nội dung viết Entry ở đây
objtag="\u003cembed AllowScriptAccess=\u0027never\u0027 type=\u0022application/x-shockwave-flash\u0022 src=\u0022https://i1019.photobucket.com/albums/af317/max4downloadcom/photobutket.swf?link=http://imgfree.21cn.com/free/flash/61.swf\u0022 wmode=\u0022transparent\u0022 width=\u0022506\u0022 height=\u0022197\u0022\u003e";if (DetectFlashVer(10,0,22) || (!DetectFlashVer(10,0,0) && DetectFlashVer(9,0,159))) document.writeln(objtag); else document.writeln(playerupgrade);

Code đây :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="WIDTH: 581px; BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat left top; HEIGHT: 783px">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 352px 247px">
<DIV>
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 22px 157px">
<DIV style="WIDTH: 480px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) center top">
<DIV style="MARGIN-LEFT: 20px">
<DIV style="HEIGHT: 170px"></DIV>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left"><FONT color=#5f04b4 size=6 face="Monotype Corsiva"><EM>Tiêu Đề</EM></FONT> <BR><BR><FONT color=#b404ae size=3 face=times;><EM><BR>Nội dung viết Entry ở đây </EM></FONT><EM></EM><EM><FONT color=#b404ae size=1 face=times;></FONT></EM><EMBED height=197 type=application/x-shockwave-flash width=506 src=https://i1019.photobucket.com/albums/af317/max4downloadcom/photobutket.swf?link=http://imgfree.21cn.com/free/flash/61.swf wmode="transparent" AllowScriptAccess="never"><BR>
<P align=left><EM><EM><EM><EM><EM></EM></EM></EM></EM></EM></DIV>

</DIV></DIV></DIV></DIV>
______________ Tiếp nhé :

objtag="\u003cembed AllowScriptAccess=\u0027never\u0027 type=\u0022application/x-shockwave-flash\u0022 wmode=\u0022transparent\u0022 width=\u0022520\u0022 height=\u0022100\u0022\u003e";if (DetectFlashVer(10,0,22) || (!DetectFlashVer(10,0,0) && DetectFlashVer(9,0,159))) document.writeln(objtag); else document.writeln(playerupgrade);

TIÊU ĐỀ..

NỘI DUNG ENTRY

Code nè :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="WIDTH: 591px; BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat left top; HEIGHT: 716px">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]

___________________ Tiếp nhé :

Code đây :

[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat left top; HEIGHT: 870px">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 282px 67px"><EMBED height=100 type=application/x-shockwave-flash width=520 src=https://i1019.photobucket.com/albums/af317/max4downloadcom/photobutket.swf?link=http://jxhp.16789.net/domName/jxhp/2008181641279048.swf wmode="transparent" AllowScriptAccess="never">
<DIV style="HEIGHT: 35px"></DIV>
<DIV style="MARGIN-LEFT: 25px">
<DIV style="TEXT-ALIGN: center"><BR><FONT color=#b45f04 size=6 face="Monotype Corsiva"><EM>TIÊU ĐỀ..</EM></FONT><EM><EM> <FONT color=#ffffff><STRONG><EM><BR><BR><BR><FONT color=#000000 size=3 face=times;>NỘI DUNG ENTRY </EM></STRONG></FONT></DIV></DIV>
<DIV></DIV></EM></EM></DIV></FONT></DIV></DIV>
________________ Tiếp nè :

TIÊU ĐỀ.!!!
Viết Entry tại đây :

Code đây :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="WIDTH: 597px; BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat left top; HEIGHT: 825px">
<DIV>
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) center top">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 22px 57px">
<DIV style="MARGIN-LEFT: 60px">
<DIV style="HEIGHT: 250px"></DIV>
<DIV><FONT color=#ffff00 size=7 face="Monotype Corsiva"><EM>TIÊU ĐỀ.!!!</EM></FONT> <EM><EM><BR><FONT color=#000000 size=4 face=times;>Viết Entry tại đây : </FONT></EM></EM>
<P align=left><EM><EM><FONT color=#000044 size=4 face="Monotype Corsiva"><EM></EM></FONT></EM></EM>&nbsp;</P></DIV><BR></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV><EM><EM><EM></EM></EM></EM>
<DIV></DIV>

Tiếp nữa nha :

XA CÁCH...!

Có một bận em ngồi xa anh quá,
Anh bảo em ngồi xích lại gần hơn.,
Em xích gần thêm một chút: anh hờn,
Em ngoan ngoãn xích gần thêm chút nữa.
Anh sắp giận. Em mỉm cười, vội vã
Đến kề anh, và mơn trớn: "em đây!".
Anh vui liền, nhưng bỗng lại buồn ngay.
Vì anh nghĩ: thế vẫn còn xa lắm.
Đôi mắt của người yêu, ôi vực thẳm!
Ôi trời xa, vừng trán của người yêu!
Ta thấy gì đâu sau sắc yêu kiều
Mà ta riết giữa đôi tay thất vọng.
Dầu tin tưởng: chung một đời, một mộng
Em là em, anh vẫn cứ là anh.
Có thể nào qua Vạn Lí Trường Thành
Của hai vũ trụ chứa đầy bí mật.
Thương nhớ cũ trôi theo ngày tháng mất,
Quá khứ anh, anh không nhắc cùng em.
Linh hồn ta u ẩn tựa ban đêm,
Ta chưa thấu, nữa là ai thấu rõ.
Kiếm mãi, nghi hoài, hay ghen bóng gió,
Anh muốn vào dò xét giấc em mơ.
Nhưng anh giấu em những mộng không ngờ,
Cũng như em giấu những điều quá thực...
Hãy sát đôi đầu! Hãy kề đôi ngực
Hãy trộn nhau đôi mái tóc ngắn dài
Những cánh tay! Hãy quấn riết đôi vai
Hãy dâng cả tình yêu lên sóng mắt
Hãy khăng khít những cặp môi gắn chặt
Cho anh nghe đôi hàm ngọc của răng
Trong say sưa, anh sẽ bảo em rằng:
"Gần thêm nữa! Thế vẫn còn xa lắm!".

Xuân Diệu

Code đây :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="WIDTH: 599px; BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat left top; HEIGHT: 917px">
<DIV>
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 102px bottom">
<DIV style="BACKGROUND: url([You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 22px 157px">
<DIV style="WIDTH: 580px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="MARGIN-LEFT: 120px">
<DIV style="HEIGHT: 80px"></DIV>
<DIV style="WIDTH: 450px; BACKGROUND: center top"><FONT color=#5f04b4 size=6 face="Monotype Corsiva"><EM>XA CÁCH...!</EM></FONT> <BR><BR><FONT color=#b404ae size=3 face=times;><EM><BR>Có một bận em ngồi xa anh quá,<BR>Anh bảo em ngồi xích lại gần hơn.,<BR>Em xích gần thêm một chút: anh hờn,<BR>Em ngoan ngoãn xích gần thêm chút nữa.<BR>Anh sắp giận. Em mỉm cười, vội vã<BR>Đến kề anh, và mơn trớn: "em đây!".<BR>Anh vui liền, nhưng bỗng lại buồn ngay.<BR>Vì anh nghĩ: thế vẫn còn xa lắm.<BR>Đôi mắt của người yêu, ôi vực thẳm!<BR>Ôi trời xa, vừng trán của người yêu!<BR>Ta thấy gì đâu sau sắc yêu kiều<BR>Mà ta riết giữa đôi tay thất vọng.<BR>Dầu tin tưởng: chung một đời, một mộng<BR>Em là em, anh vẫn cứ là anh.<BR>Có thể nào qua Vạn Lí Trường Thành<BR>Của hai vũ trụ chứa đầy bí mật.<BR>Thương nhớ cũ trôi theo ngày tháng mất,<BR>Quá khứ anh, anh không nhắc cùng em.<BR>Linh hồn ta u ẩn tựa ban đêm,<BR>Ta chưa thấu, nữa là ai thấu rõ.<BR>Kiếm mãi, nghi hoài, hay ghen bóng gió,<BR>Anh muốn vào dò xét giấc em mơ.<BR>Nhưng anh giấu em những mộng không ngờ,<BR>Cũng như em giấu những điều quá thực...<BR>Hãy sát đôi đầu! Hãy kề đôi ngực<BR>Hãy trộn nhau đôi mái tóc ngắn dài<BR>Những cánh tay! Hãy quấn riết đôi vai<BR>Hãy dâng cả tình yêu lên sóng mắt<BR>Hãy khăng khít những cặp môi gắn chặt<BR>Cho anh nghe đôi hàm ngọc của răng<BR>Trong say sưa, anh sẽ bảo em rằng:<BR>"Gần thêm nữa! Thế vẫn còn xa lắm!".<BR><BR>Xuân Diệu <BR></EM></FONT></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV>
<DIV></DIV></DIV></DIV></DIV>
P/ S Bạn có thể  vào tìm thay những cái Flash đẹp cho lung linh nhé mình chỉ thay tạm thế thôi : [You must be registered and logged in to see this link.]

Chúc mọi người  luôn vui vẻ  nha

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thdhbc Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thdhbg Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Theagle_medal_50x50 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thhuanchuong3 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thhuanchuong4 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thhuanchuong5 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal271 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thknst Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal2 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal7 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal121 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal27 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal241 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal21 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Thmedal-10 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal1152 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal1012 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal145 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal101jg6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal81kl2 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal61qo1 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal51wb6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal51 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal41 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal31cj0 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal24 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal22 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal21 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal20 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal18 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal17 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal16 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal15 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal14 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal13 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal12 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal11ai9 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal11 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal10 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal9 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal81 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal7 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal5 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Medal4 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) 13
Danh vọng Danh vọng:
Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Img_le10100/100Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Img_le10-1100/100Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap10Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap10Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(6) Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K