Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap12Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 5:01 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4)
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Hôm nay Lê chia se với các bạn mấy mẫu ảnh dùng làm Nền( hay còn gọi là Background ) để viết Entry rất đẹp nhé :
Đặc biệt hôm nay hok fải là code khung cắt ghép ảnh như lần trước mà là ảnh liền luôn
Về cơ bản khi  viết vào ảnh thì cứ ảnh đẹp sẽ làm cho bài viết lung linh rồi-Có một số mẫu ảnh nhỏ hay lớn thì Ta fải căn cứ vào chiều dài  ảnh(height: Apx) để viết bài thơ dài hay ngắn bạn nhé vì những cái ảnh Nó vốn có chiều cao nhất định thôi 
Bạn có thể thay bài thơ của bạn và một số link ảnh fụ hoạ kèm theo theo ý thick và con mắt nghệ thuật của bạn sao cho Nó đẹp là ok ( mình chỉ thay link ảnh chung  tạm tạm thế thôi híc )

Nếu Hok Là Anh..!
Nếu như người Em đã mong chờ thao thức không là Anh
Thi sao trong những giấc mơ Anh lại dịu dàng.
Và nếu như tình yêu ấy Em từng tìm kiếm không là Anh
Thì sao trong trai tim Em luôn nhớ về Anh.
Từng giờ chờ mong từng ngày mộng mơ
Mơ môt tiếng yêu sao wá xa vời.?
Nhẹ nhàng cầm tay ,
Dịu dàng nhìn nhau đêm về nhớ Anh -Em nằm mơ.
Đã bao lần Em nói người Em yêu sẽ không là Anh
Mà sao cứ nhớ cứ thương mỗi khi không gặp.
Và đã bao lần em nói người em yêu sẽ không là anh
Mà sao tim cứ thắt đau mỗi khi giận nhau.
Từng giờ chờ mong,
Từng ngày mộng mơ mơ một tiếng yêu sao wá xa vời,
Nhẹ nhàng cầm tay dịu dàng nhìn nhau
Đêm về nhớ Anh- Em nằm mơTrương Quỳnh Anh

objtag="\u003cembed AllowScriptAccess=\u0027never\u0027 height=\u002224\u0022 type=\u0022application/x-shockwave-flash\u0022 width=\u0022200\u0022 src=\u0022https://i702.photobucket.com/albums/ww28/hatim86uyennhi/Flashplayer/hatim87uyennhi_BeautifulDream_ddea.swf\u0022 flashvars=\u0022bg=0x9a0700&leftbg=0x620000&rightbg=0x620000&rightbghover=0xb60000&lefticon=0xffffff&righticon=0xffffff&righticonhover=0xffffff&text=0xffffff&slider=0xcfcfcf&track=0xffffff&loader=0xffffff&border=0xdc0201&autostart=yes&loop=yes&soundfile=http://files.myopera.com/phuongleblog/Music/Neu-khong-la-anh.mp3\u0022 wmode=\u0022transparent\u0022\u003e";if (DetectFlashVer(10,0,22) || (!DetectFlashVer(10,0,0) && DetectFlashVer(9,0,159))) document.writeln(objtag); else document.writeln(playerupgrade);

Code đây nhé :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left; WIDTH: 597px">
<DIV style="BACKGROUND: url(
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 50% top">
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 352px 247px">
<DIV>
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 22px 157px">
[You must be registered and logged in to see this link.]) center top">
<DIV>
<DIV style="WIDTH: 330px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="TEXT-ALIGN: left"><FONT color=#5f04b4 size=4 face="Monotype Corsiva"><EM>
<DIV style="HEIGHT: 90px"></DIV>
<DIV style="MARGIN-LEFT: 90px">Nếu Hok Là Anh..!</EM></FONT> <FONT color=#b404ae size=1 face=times;><EM><BR>Nếu như người Em đã mong chờ thao thức không là Anh <BR>Thi sao trong những giấc mơ Anh lại dịu dàng.<BR>Và nếu như tình yêu ấy Em từng tìm kiếm không là Anh <BR>Thì sao trong trai tim Em luôn nhớ về Anh.<BR>Từng giờ chờ mong từng ngày mộng mơ <BR>Mơ môt tiếng yêu sao wá xa vời.? <BR>Nhẹ nhàng cầm tay , <BR>Dịu dàng nhìn nhau đêm về nhớ Anh -Em nằm mơ.<BR>Đã bao lần Em nói người Em yêu sẽ không là Anh <BR>Mà sao cứ nhớ cứ thương mỗi khi không gặp. <BR>Và đã bao lần em nói người em yêu sẽ không là anh<BR>Mà sao tim cứ thắt đau mỗi khi giận nhau.<BR>Từng giờ chờ mong, <BR>Từng ngày mộng mơ mơ một tiếng yêu sao wá xa vời,<BR>Nhẹ nhàng cầm tay dịu dàng nhìn nhau <BR>Đêm về nhớ Anh- Em nằm mơ<FONT color=#8000ff size=2 face="Monotype Corsiva"><EM>Trương Quỳnh Anh</EM></FONT><EM></EM></EM></FONT> <EM><FONT color=#b404ae size=1 face=times;></FONT></EM>
<P align=left><EM><EM><BR><BR><EMBED height=24 type=application/x-shockwave-flash width=200 src=https://i702.photobucket.com/albums/ww28/hatim86uyennhi/Flashplayer/hatim87uyennhi_BeautifulDream_ddea.swf flashvars="bg=0x9a0700&amp;leftbg=0x620000&amp;rightbg=0x620000&amp;rightbghover=0xb60000&amp;lefticon=0xffffff&amp;righticon=0xffffff&amp;righticonhover=0xffffff&amp;text=0xffffff&amp;slider=0xcfcfcf&amp;track=0xffffff&amp;loader=0xffffff&amp;border=0xdc0201&amp;autostart=yes&amp;loop=yes&amp;soundfile=http://files.myopera.com/phuongleblog/Music/Neu-khong-la-anh.mp3" wmode="transparent" AllowScriptAccess="never"> </EM></EM></P></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV><EM><EM><EM><EM><EM></EM></EM></EM></EM></EM></DIV></DIV></DIV></DIV>

Nếu Hok Là Anh..!
Nếu như người Em đã mong chờ thao thức không là Anh
Thi sao trong những giấc mơ Anh lại dịu dàng.
Và nếu như tình yêu ấy Em từng tìm kiếm không là Anh
Thì sao trong trai tim Em luôn nhớ về Anh.
Từng giờ chờ mong từng ngày mộng mơ
Mơ môt tiếng yêu sao wá xa vời.?
Nhẹ nhàng cầm tay ,
Dịu dàng nhìn nhau đêm về nhớ Anh -Em nằm mơ.
Đã bao lần Em nói người Em yêu sẽ không là Anh
Mà sao cứ nhớ cứ thương mỗi khi không gặp.
Và đã bao lần em nói người em yêu sẽ không là anh
Mà sao tim cứ thắt đau mỗi khi giận nhau.
Từng giờ chờ mong,
Từng ngày mộng mơ mơ một tiếng yêu sao wá xa vời,
Nhẹ nhàng cầm tay dịu dàng nhìn nhau
Đêm về nhớ Anh- Em nằm mơ.
Trương Quỳnh Anh

Code đây nhé :
<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left; WIDTH: 597px">
[You must be registered and logged in to see this link.])  no-repeat 50% top">
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 352px 247px">
<DIV>
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 22px 157px">
<DIV style="WIDTH: 280px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="MARGIN-LEFT: 40px">
<DIV style="HEIGHT: 30px"></DIV>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left"><FONT color=#5f04b4 size=4 face="Monotype Corsiva"><EM>Nếu Hok Là Anh..!</EM></FONT> <FONT color=#b404ae size=2 face=times;><EM><BR>Nếu như người Em đã mong chờ thao thức không là Anh <BR>Thi sao trong những giấc mơ Anh lại dịu dàng.<BR>Và nếu như tình yêu ấy Em từng tìm kiếm không là Anh <BR>Thì sao trong trai tim Em luôn nhớ về Anh.<BR>Từng giờ chờ mong từng ngày mộng mơ <BR>Mơ môt tiếng yêu sao wá xa vời.? <BR>Nhẹ nhàng cầm tay , <BR>Dịu dàng nhìn nhau đêm về nhớ Anh -Em nằm mơ.<BR>Đã bao lần Em nói người Em yêu sẽ không là Anh <BR>Mà sao cứ nhớ cứ thương mỗi khi không gặp. <BR>Và đã bao lần em nói người em yêu sẽ không là anh<BR>Mà sao tim cứ thắt đau mỗi khi giận nhau.<BR>Từng giờ chờ mong, <BR>Từng ngày mộng mơ mơ một tiếng yêu sao wá xa vời,<BR>Nhẹ nhàng cầm tay dịu dàng nhìn nhau <BR>Đêm về nhớ Anh- Em nằm mơ.<BR><FONT color=#8000ff size=2 face="Monotype Corsiva"><EM>Trương Quỳnh Anh</EM></FONT><EM></EM></EM></FONT> <EM><FONT color=#b404ae size=1 face=times;></FONT></EM>
<P align=left><EM><EM><BR><BR></EM></EM></P></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV><EM><EM><EM><EM><EM></EM></EM></EM></EM></EM></DIV></DIV></DIV>

Tim Em Là Của Riêng Anh.!

Ô kìa cô bé về trên phố làm say đắm biết bao chàng trai
Bao con tim yêu ngây dại
Má hồng môi thắm,
người duyên dáng đẹp như những đóa hoa hồng tươi
Lòng lạnh lùng không yêu một ai
Chiều nay theo em suốt con đường đi
Nhưng em đâu biết trước sân nhà em có tên cuồng si
Đang mong chờ em đến trao nhau
tình yêu xóa tan mùa đông
Xin em đừng hờ hững khi lòng vẫn luôn yêu
thương em người hỡi
Người tôi yêu quá xinh
khiến bao người ngắm nhìn
Vì tôi trót yêu,
lòng lo âu trái tin buồn đau
Đừng nhìn ai nhé em
Mỗi khi em bước về
Đừng cười với người, vì tim em là của riêng anh rồi
Nguyễn Phi Hùng

objtag="\u003cembed AllowScriptAccess=\u0027never\u0027 height=\u002240\u0022 type=\u0022application/x-shockwave-flash\u0022 width=\u0022250\u0022 src=\u0022http://www.nhaccuatui.com/m/cfrhayccxZ\u0022 wmode=\u0022transparent\u0022\u003e";if (DetectFlashVer(10,0,22) || (!DetectFlashVer(10,0,0) && DetectFlashVer(9,0,159))) document.writeln(objtag); else document.writeln(playerupgrade);

Code đây nhé :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left; WIDTH: 598px; HEIGHT: 795px">
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 50% top">
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 72px 349px">
<DIV>
<DIV style="WIDTH: 550px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="HEIGHT: 140px"></DIV>
<DIV style="TEXT-ALIGN: center">
<DIV style="MARGIN-LEFT: 150px"><FONT color=#5f04b4 size=5 face="Monotype Corsiva"><EM>Tim Em Là Của Riêng Anh.!</EM></FONT> <FONT color=#ffffff size=3 face=times;><EM><BR><BR>Ô kìa cô bé về trên phố làm say đắm biết bao chàng trai<BR>Bao con tim yêu ngây dại<BR>Má hồng môi thắm,<BR>người duyên dáng đẹp như những đóa hoa hồng tươi<BR>Lòng lạnh lùng không yêu một ai<BR>Chiều nay theo em suốt con đường đi<BR>Nhưng em đâu biết trước sân nhà em có tên cuồng si<BR>Đang mong chờ em đến trao nhau<BR>tình yêu xóa tan mùa đông<BR>Xin em đừng hờ hững khi lòng vẫn luôn yêu<BR>thương em người hỡi<BR>Người tôi yêu quá xinh<BR>khiến bao người ngắm nhìn<BR>Vì tôi trót yêu,<BR>lòng lo âu trái tin buồn đau<BR>Đừng nhìn ai nhé em<BR>Mỗi khi em bước về<BR>Đừng cười với người, vì tim em là của riêng anh rồi<BR><FONT color=#8000ff size=3 face="Monotype Corsiva"><EM>Nguyễn Phi Hùng</EM></FONT><EM></EM></EM></FONT><BR><BR><EMBED height=40 type=application/x-shockwave-flash width=250 src=http://www.nhaccuatui.com/m/cfrhayccxZ wmode="transparent" AllowScriptAccess="never"><BR><BR><BR><EM><FONT color=#b404ae size=3 face=times;></FONT></EM>
<P align=left><EM><EM><BR><BR><BR></EM></EM></P></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV><EM><EM><EM><EM><EM></EM></EM></EM></EM></EM></DIV></DIV></DIV>

Tim Em Là Của Riêng Anh.!

Ô kìa cô bé về trên phố làm say đắm biết bao chàng trai
Bao con tim yêu ngây dại
Má hồng môi thắm,
người duyên dáng đẹp như những đóa hoa hồng tươi
Lòng lạnh lùng không yêu một ai
Chiều nay theo em suốt con đường đi
Nhưng em đâu biết trước sân nhà em có tên cuồng si
Đang mong chờ em đến trao nhau
tình yêu xóa tan mùa đông
Xin em đừng hờ hững khi lòng vẫn luôn yêu
thương em người hỡi
Người tôi yêu quá xinh
khiến bao người ngắm nhìn
Vì tôi trót yêu,
lòng lo âu trái tin buồn đau
Đừng nhìn ai nhé em
Mỗi khi em bước về
Đừng cười với người, vì tim em là của riêng anh rồi
Nguyễn Phi Hùng

objtag="\u003cembed AllowScriptAccess=\u0027never\u0027 height=\u002240\u0022 type=\u0022application/x-shockwave-flash\u0022 width=\u0022250\u0022 src=\u0022http://www.nhaccuatui.com/m/cfrhayccxZ\u0022 wmode=\u0022transparent\u0022\u003e";if (DetectFlashVer(10,0,22) || (!DetectFlashVer(10,0,0) && DetectFlashVer(9,0,159))) document.writeln(objtag); else document.writeln(playerupgrade);

Code đây nhé :

<BR>
<DIV align=center>
<DIV style="TEXT-ALIGN: left; WIDTH: 595px; HEIGHT: 850px">
[You must be registered and logged in to see this link.])  no-repeat 50% top">
[You must be registered and logged in to see this link.]) no-repeat 202px 47px">
<DIV>
<DIV style="WIDTH: 550px; BACKGROUND: center top">
<DIV style="TEXT-ALIGN: center"><FONT color=#5f04b4 size=5 face="Monotype Corsiva"><EM><BR><BR>
<DIV style="HEIGHT: 60px"></DIV>
<DIV style="MARGIN-LEFT: 60px">Tim Em Là Của Riêng Anh.!</EM></FONT> <FONT color=#b404ae size=3 face=times;><EM><BR><BR>Ô kìa cô bé về trên phố làm say đắm biết bao chàng trai<BR>Bao con tim yêu ngây dại<BR>Má hồng môi thắm,<BR>người duyên dáng đẹp như những đóa hoa hồng tươi<BR>Lòng lạnh lùng không yêu một ai<BR>Chiều nay theo em suốt con đường đi<BR>Nhưng em đâu biết trước sân nhà em có tên cuồng si<BR>Đang mong chờ em đến trao nhau<BR>tình yêu xóa tan mùa đông<BR>Xin em đừng hờ hững khi lòng vẫn luôn yêu<BR>thương em người hỡi<BR>Người tôi yêu quá xinh<BR>khiến bao người ngắm nhìn<BR>Vì tôi trót yêu,<BR>lòng lo âu trái tin buồn đau<BR>Đừng nhìn ai nhé em<BR>Mỗi khi em bước về<BR>Đừng cười với người, vì tim em là của riêng anh rồi<BR><FONT color=#8000ff size=3 face="Monotype Corsiva"><EM>Nguyễn Phi Hùng</EM></FONT><EM></EM></EM></FONT><BR><EMBED height=40 type=application/x-shockwave-flash width=250 src=http://www.nhaccuatui.com/m/cfrhayccxZ wmode="transparent" AllowScriptAccess="never"> <BR><BR><EM><FONT color=#b404ae size=3 face=times;></FONT></EM><BR><FONT color=#ffffff><BR><BR><BR><BR><BR><BR><BR></FONT>
<P align=left><EM><EM></EM></EM></P></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV></DIV><EM><EM><EM><EM><EM></EM></EM></EM></EM></EM></DIV></DIV></DIV>

P/S: Tình hình là có wa' nhiều bạn khi post code bị lỗi link ảnh mà sửa từng bạn thì hok có time -hok sửa thì xem ra có vẻ mang  con bỏ chợ wa' nhỉ

Vì khi mình viết code đã sư dụng trình FF .Dù trình duyệt FF của nhà mình hok sao nhưng FF rất hay lỗi ,có thể FF của nhà bạn đã lỗi fôn nên kếo theo post lên mất sách lick ảnh . Hôm nay Lê đã sửa lại code bằng trình duyệt IE và bạn có thể post vô tư trên FF hay IE đều được
Và cũng chỉ có thể dùng IE7& IE8 thôi nhé chứ ai mà vẫn dùng IE6 thì cũng fải pó tay
Lê sẽ  từ từ sửa lại mấy bài viết trước

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thdhbc Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thdhbg Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Theagle_medal_50x50 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thhuanchuong3 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thhuanchuong4 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thhuanchuong5 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal271 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thknst Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal2 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal7 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal121 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal27 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal241 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal21 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Thmedal-10 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal1152 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal1012 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal145 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal101jg6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal81kl2 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal61qo1 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal51wb6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal51 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal41 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal31cj0 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal24 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal22 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal21 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal20 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal18 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal17 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal16 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal15 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal14 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal13 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal12 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal11ai9 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal11 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal10 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal9 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal81 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal7 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal6 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal5 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Medal4 Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) 13
Danh vọng Danh vọng:
Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Img_le10100/100Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Img_le10-1100/100Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap10Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap10Chia Sẻ Một Số Khung Viết Entry Cực Ká Tính(4) Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K