Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap12Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ? Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  I_icon_minitimeWed Feb 09, 2011 9:40 am

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Bỗng chốc mình trở thành người ngoài cuộc ... thì mình sẽ phải làm thế nào ?
...

Dù chẳng phải là 1 quy luật của c.sống gì sất , nhưng nó vẫn là cái mà
người ta vẫn thường nhắc đến 1 cách đầy cay đắng ... có mới nới cũ ...

Um, cái cũ chưa bao giờ có thể thắng cái mới. T.gian thì cứ trôi thôi,
người ta đón nhận cái mới, và bỏ quên lại sau lưng những gì ... ?

Có thể ngày hôm nay, ta vẫn còn là phần quan trọng nhất trong trái tim
ai đó, đượ ai đó chăm sóc hết mực... nhưng có thể chắc chắn rằng , mai
rồi ta không bị bỏ lại ?
Con người dễ thay đổi lắm . Đâu ai có thế vẫn thư thế thật lâu ?
Chẳng có gì gọi là mãi mãi cả.
Xin đừng nói : Anh sẽ yêu em mãi mãi.
Anh sẽ ở bên em mãi mãi.
Anh sẽ bảo vệ em mãi mãi .
Đó chỉ là những lời sáo rỗng, cái "sẽ" ấy có thể tồn tại được trong thời gian dài kô ?
Nực cười, vì càng hứa sẽ càng thất vọng .
Chỉ cần 1 ngày, trái tim kô còn giữ lời thề, người sẽ bỏ lại tất cả mà đi thôi . Phải không ? Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  I

Nếu đã từng xem phim t.cảm, chắc hẳn bạn biết rõ, chưa bao giờ người cũ
lại là người được chọn. Có thể hơi phũ phàng, nhưng cuối cùng, tình yêu
sẽ là của người đến sau.
Dù ...trước đây có bao nhiêu lời hứa,
bao nhiêu làn tay trong tay, bao nhiêu lần trải qua khó khăn, nhưng ...
chỉ cần một lỗi lầm nhỏ, n.cũ sẽ vĩnh viễn phải rời bỏ tình yêu của
mình thôi .
Bất cứ gì, dù chắc chắn đến đâu, cũng rồi có lúc phải thay đổi . Vì thế, xin hãy trân trọng những gì mình đang có . Nhé ? Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  I

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thdhbc Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thdhbg Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Theagle_medal_50x50 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thhuanchuong3 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thhuanchuong4 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thhuanchuong5 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal271 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thknst Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal2 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal7 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal121 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal27 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal241 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal21 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Thmedal-10 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal1152 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal1012 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal145 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal101jg6 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal81kl2 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal61qo1 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal51wb6 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal51 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal41 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal31cj0 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal24 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal22 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal21 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal20 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal18 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal17 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal16 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal15 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal14 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal13 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal12 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal11ai9 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal11 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal10 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal9 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal81 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal7 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal6 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal5 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Medal4 Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  13
Danh vọng Danh vọng:
Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Img_le10100/100Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Img_le10-1100/100Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap10Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap10Nếu... 1 ngày mình kô còn ai quan tâm nữa, thì sẽ ra sao nhỉ ?  Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K