7ngày để yêu và 14ngày để chia tay F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

7ngày để yêu và 14ngày để chia tay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap127ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay I_icon_minitimeThu Feb 03, 2011 1:28 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
----------------------!!!!!!!!!!!!!!!!!________ Anh này...!! Gì vậy? Kể từ sau trò chơi ếy đã đc gần tháng òy đếy...Anh đã chấp nhận em làm
bạn gái anh....bây h chúng ta lại chơi 1 trò đếm ngược anh nhé... Lại trò j` nữa????????lần này em mún j`......chẳng fải đã là lover òy sao? kO...em vẫn biết vậy....nhưng em kảm thếy có j` đó đã thay đổi mà ko fải ở em...nó xuất hiện từ nhữg hành động của anh Thôi được!!!...tuỳ em...đếm như thế nào đây?? Trong 2 tuần anh nhé..!! Luật chơi thế nào? Em sẽ bắt đầu đếm kể từ ngày hum nay...mỗi ngày trôi qua là mỗi ngày
tình kảm của em thêm nguội vì anh...nếu hết 2 tuần mà anh vẫn kòn điều
j` giấu em thỳ em sẽ lại biến mất....ok chứ Đc òy....tất kả là tuỳ em.... đi nhẹ nhàng............nước mắt em tạm thời sẽ lặn vào trong....anh ak Anh: không biết nhỏ này định làm j` nữa đêy........toàn làm những
chuyện làm ng` # khó chịu......kon nít đến khó ưa..........ko biết có
nên tiếp tục ko nữa.... Em: Anh à em làm vậy ắt sẽ làm anh khó
chịu nhưng em sẽ kòn khó chịu hơn khi chấp nhận làm bạn gái của 1 ng`
lun giấu em mọi chuyện.........em ko thể câm nín thêm đc anh ạ....em đã
mất 7 ngày để làm trái tim anh rung động và em fải kần đến 14 ngày để
quyết định rời xa anh.... 11:00pm Ngày mai anh đón em tại chỗ gửi xe nha anh... Tại sao lại ở chỗ ếy Vì em đã bắt đầu đếm ròy...(1 ch đầu tiên em mún anh nói rõ ràng vs em) Được rồy... I/ chuyện đầu tiên......... _Chào anh....... _Anh đưa em đi chơi nhé...... _Ko cần anh ạ _Em mún anh ôm em ngay tại chỗ anh đang đứng..... _Hả???????? Tại sao????? _Vì em mún thế....và tuần trước em thếy ng` ta làm vậy......thếy rất thú vị....(cười nhạt) _Uhm............. _Anh có cảm thếy quen ko? _Ko......vẫn là kảm giác vui khi được ôm em thôy mà _Anh có giấu em điều j` ko? _Ko hề....sao em hỏi vậy _Ko sao...em hỏi đùa thôy Em: em đã cho anh cơ hội thú nhận đầu tiên và anh đã pỏ qua òy..............em sẽ off máy đt trong 3 ngày tới Anh: mình thếy lo lắng hỳnh như kon pé biết chuyện j` đó.......fải tỳm
cách trấn an cô ếy ngay..........fải phone ngay mới đc.......... (Thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko liên lạc được....................) 5 lần mỗi lần cách nhau 10" Anh: Sao thế nhỷ........tắt máy suốt hay kon bé jận mình Em: Off máy như vậy để suy nghĩ anh ạ................anh vẫn vô tâm như
thế..............em thật bùn................thời gian vẫn sẽ đc đếm lùi
trong thời gian em tắt máy.......... .............Đã qua 4 ngày oy............... II/ Chuyện thứ hai Anh: em đêy òy..................sao mấy hum ko liên lạc đc vs em.................em có sao ko ???.........anh lo quá.......... Em: Chỷ là ốm nhẹ thôi mà.......... Anh: Vậy sao lại tắt máy........... Em: em mún cho "dế" cùng nghỉ ngơi Anh: Em lun làm những điều em mún mà.......... Em: hum nay anh đưa em đi chơi nhé?????? Anh: uh`.............em mún đi đâu.......... Em: Đi đến công viên gần nhà................em thếy nhìu đôi chơi ở đó
vui lắm......hum thứ 5 vừa òy kái Bưởi nó đi ngang qua thếy 1 đôi đẹp
cực...........em mún anh và em fải đẹp hơn như thế.......... Anh: (nóng mặt)....................uhm hay mình đi nơi khác đi em............ở đếy ko đẹp đâu........... Em: em thjx mà.................Anh đã đến đếy vs ai òy à.........mà bjt" ko đẹp...... Anh: uh` à mà ko............anh .........anh đi 1 mình ếy mà............ Em: đi công viên 1 mình à................chắc lúc đó anh tâm trạng lắm hả???? Anh: à uhm Em: Ngày mai anh nhé.......... Anh: Uhm .....................1 ngày sau............3h chìu.............. _Anh à.......mình lại chỗ ghế kia ngồi nhé.......... _(miễn cưỡng).......uhm _Ăn kem anh nhé........ _Uhm _Anh có thể cầm tay em ko _Uhm _Anh có thếy đôi mình đẹp hơn đôi mà kái Bưởi nói ko...........họ cũng ngồi đêy như mình này _Sao em hỏi anh thế????????? Anh có biết họ là ai đâu??? _Ừ nhỷ? em nhầm...........^^ _Em thật là chỷ nói linh tinh............ _Chúng mình về thôy anh _Sao về sớm thế????????? _Em thếy mệt _Uhm........... Em: em thực sự mún khóc...............anh lại pỏ qua 1 cơ hội nữa em ko thể tyn tưởng anh thêm được Anh: chắc chắn kô pé biết chuyện j` òy.................mình lo
quá............lẽ nào chuyện ếy.............ko ...ko biết đx đâu
mà.......vả lại mình đâu có fản bội chỷ là 1 cuộc gặp mặt thôi
mà...............pỏ đi 1 tuần đã trôi qua..............nhưng anh chưa hề làm em thay đổi quyết định...... Anh: hum nay anh đón em nhé Em: ko ạ...........em mún thả bộ Anh: Sao dạo này em lạnh nhạt vs anh thế............... Em: Vì thời gian đang được đếm ngược mà anh............. Anh: nhưng anh ko hề giấu em điều j`.........lẽ nào tỳnh kảm của em đang nguội dần......... Em: em kũng ko thể biết đc................trò chơi chưa kết thúc mà anh Anh: uhm..........anh chỷ mún em hỉu rằng anh ko làm j` có lỗi vs em cả......... Em: Vâng.......... bước đi........anh vẫn muốn giấu em..........anh ko mún anh va em tiếp
tục nữa sao..........em bùn quá..........có thể nói iu em anh ko hề thay
đổi.........bạn bè nói anh trăng hoa nhưng em ko tyn....và bây h em
đang dần dần tyn lời họ .........tất kả là do anh............
anh: càng ngày mình càng bất an...........nếu cô ếy biết.........mọi
chuyện sẽ chấm hết.............thực sự mình ko mún chấm dứt...... những ngày sau cứ thế trôi qua ko 1 chút thành ý của anh........em ko
mún cố gắng nữa.......em sẽ ko cho anh những cơ hội nữa........đơn giản
vì em mệt mỏi òy.......em ko thể cố gắng trong khi anh ko hề có 1 chút
gọi là hối hận......và cắn rứt trc" những tổn thương anh đã gây ra cho
em....... Ngày cuối cùng......... _anh à!!!!!!!!! Ra cổng trường em anh nhé _Uhm ............................. _Em mún đi đâu bây h ko??????? _Ko anh ạ...............hum nay là ngày cuối cùng của trò chơi òy anh ạ......... _Thỳ sao...........anh ko lừa dối em...............và chúng ta sẽ qua ngày hum nay mà ko có chuyện j` xảy ra cả....... _Anh thếy chỵ đi xe đỏ kia chứ.....??? _Uhm _sao vậy? _ à ko? Em .....em quen cô ếy à??? _ kO nhưng đó chính là kái chỵ hum kái Bưởi nhỳn thếy ở công viên đó anh........ _ Hả???????? _Anh có biết boy đj cùng chỵ ếy hum đó là ai ko? _k..........k.........không _thế à.........thôy anh về đi............ _S....Sao thế........ _Vì trò chơi đã kết thúc òy............p anh _K....không.........vẫn chưa hết ngày mà........... _Nhưng em ko muốn chơi nữa.........em chịu thua.........đc chứ _Không nhưng anh ko mún..........anh xin lỗi _kái em kần ko fải là câu xyn lỗi từ anh............mà long tyn của em đã hết òy............ _Không............anh bít rằng ko nên giấu em nhưng bởi anh sợ mất
em..........hãy tha thứ cho anh.............1 lần thôy....... _..................... em nghĩ có lẽ đã muộn...............em ko biết răng kon tym mình kòn đủ
sức chứa đựng hỳnh ảnh của anh nữa ko?..........trc" mắt em sẽ biến mất
anh ạ..........đôi ta có lẽ nào sẽ thành và sẽ tan bởi những trò
chơi........

Tài sản: Admin

Tài sản
.: 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thdhbc 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thdhbg 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Theagle_medal_50x50 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thhuanchuong3 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thhuanchuong4 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thhuanchuong5 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal271 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thknst 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal2 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal7 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal121 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal27 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal241 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal21 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Thmedal-10 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal1152 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal1012 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal145 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal101jg6 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal81kl2 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal61qo1 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal51wb6 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal51 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal41 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal31cj0 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal24 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal22 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal21 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal20 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal18 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal17 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal16 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal15 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal14 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal13 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal12 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal11ai9 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal11 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal10 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal9 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal81 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal7 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal6 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal5 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Medal4 7ngày để yêu và 14ngày để chia tay 13
Danh vọng Danh vọng:
7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Img_le10100/1007ngày để yêu và 14ngày để chia tay Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Img_le10-1100/1007ngày để yêu và 14ngày để chia tay Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap107ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

7ngày để yêu và 14ngày để chia tay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

7ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap107ngày để yêu và 14ngày để chia tay Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K