Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap12Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 10:29 am

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!!
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
* * * Em ứ lấy chồng công an đâu Pháp luật luôn luôn ở trong đầu Đêm về hai đứa đang yên giấc Giật mình anh hỏi: "Giấy tờ đâu?" Em ứ lấy chồng phi công đâu Máy bay lượn lượn ở trên đầu Đêm về hai đứa đang yên giấc Giật mình anh hỏi: "Toạ độ đâu?" Em ứ lấy chồng bộ đội đâu Mũ cối luôn luôn đội trên đầu Đêm về hai đứa đang yên giấc Giật mình anh hỏi: "Bắn vào đâu?" Em ứ lấy chồng IT đâu Máy tính luôn luôn ở trong đầu Đêm về hai đứa đang yên giấc Giật mình anh hỏi: "Ổ mềm đâu?" Em ứ lấy chồng công nhân đâu. Kìm đe búa đập ở trong đầu. Đêm về hai đứa chung chăn gối. Giật mình anh hỏi "máy nào hư". Em ứ lấy chồng Xây dựng đâu Cái thằng Xây Dựng chẳng …sống lâu Sập tường đổ giáo đời đi đứt Để lại cho em một nỗi sầu… Em ứ lấy chồng Địa chất đâu Cái thằng Địa chất nó …" khoan " sâu Quanh năm suốt tháng trong hang tối Để lai cho em một …lỗ …sầu Em ứ lấy chồng thọc huyết heo Suốt năm nghe tiếng heo than trời Đêm đêm hai đứa đang ngon giấc Giật mình "nó" hỏi: "Thọc nữa he?" Em ứ lấy chồng bác sĩ đâu Ống tiêm, ống chích để trong người Đêm đêm hai đứa đang ngon giấc Giật mình "nó" hỏi: "chích vào đâu?" Em ứ lấy chồng nhạc sĩ đâu Ngón tay thoăn thoắt không khi ngừng Đêm đêm hai đứa đang ngon giấc Giật mình "nó" hỏi: "Bấm vào đâu?" Em chỉ yêu anh… viết truyện cười Mỗi khi ảnh giận vẫn cười tươi Đêm về hai đứa cùng lướt web Cả đêm ảnh hỏi: "Click vào đâu?". Em ơi lấy chồng thợ điện đi Đêm về hai đứa đang hú hí ............................................ Chọc vào mông vợ thấy sáng choang Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! I cái cuối a viết bừa. tại ko thấy kỹ sư điện của a đâu Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! I

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thdhbc Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thdhbg Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Theagle_medal_50x50 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thhuanchuong3 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thhuanchuong4 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thhuanchuong5 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal271 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thknst Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal2 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal7 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal121 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal27 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal241 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal21 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Thmedal-10 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal1152 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal1012 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal145 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal101jg6 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal81kl2 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal61qo1 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal51wb6 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal51 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal41 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal31cj0 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal24 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal22 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal21 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal20 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal18 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal17 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal16 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal15 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal14 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal13 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal12 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal11ai9 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal11 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal10 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal9 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal81 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal7 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal6 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal5 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Medal4 Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! 13
Danh vọng Danh vọng:
Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Img_le10100/100Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Img_le10-1100/100Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap10Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap10Lấy chồng kỹ sư điện nhé e !!! Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K