Mẩu truyện hài kì 4 F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Mẩu truyện hài kì 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Mẩu truyện hài kì 4 Collap12Mẩu truyện hài kì 4 Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Mẩu truyện hài kì 4 Mẩu truyện hài kì 4 I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 3:59 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Mẩu truyện hài kì 4
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Trèo lên cây bưởi thấy ma té xuống vườn cà gảy mấy cây răng nhìn trời nghĩ ngợi bâng khuâng bỗng đâu con chó nhảy ra cắn mình làm cho tui té xuống xìn cá lia thia cắn đầy mình người ơi tưởng rằng như thế là thôi nào ngờ trời chẳng thương người thiện tâm xui chi lại đỗ mưa dầm để tui ướt nhẹp lạnh ngầm trong tim tưởng em sẽ hiểu nổi niềm thương người chịu lạnh đi tìm tình yêu nào ngờ gió tán mưa tiêu em đâu chẳng thấy chỉ là chiêm bao **************************************** Câu đối Một đoàn thăm quan tới thăm địa đạo Củ Chi, thấy có tấm biển treo giải
cho ai đối hay nhất câu "Cô gái củ chi, chỉ cu hỏi củ chi" Anh thanh
niên Cần Giờ nhanh nhảu: "Con trai Cần Giờ giơ cần hỏi cần giờ" Chị Hải
Dương tiếp luôn: "con gái Hải Dương hưởng giai ngoài hải dương" Chú Hải
Phòng đâu có kém cạnh: "Con trai Đồ Sơn sơn đồ bán đồ sơn" Em Hà Nội e
thẹn: "Trai Hàng Chuối chuồi háng bảo hàng chuối" Cậu nhỏ Bắc Cạn:
"Chàng trai Bắc Cạn bán ....... ở Bắc Cạn" **************************************** Một anh chàng sắp phải ra tòa vì tội trốn thuế đã hỏi bạn thân của mình nên mặc trang phục gì cho phù hợp. Người bạn khuyên: - Cậu hãy mặc bộ đồ tồi tàn nhất để người ta thấy rằng cậu nghèo rớt mồng tơi. Không tin tưởng lắm vào lời khuyên của bạn, anh lại tìm đến một luật sư để xin tư vấn: - Anh hãy diện bộ cánh bảnh nhất, quần áo đẹp có thể mang lại sự tự tin! Cảm thấy khó xử vì hai lời khuyên trái ngược, người đàn ông lại tìm đến gặp cha cố. Vị linh mục chậm rãi nói: - Cha sẽ kể cho con nghe câu chuyện này: Có một thiếu nữ sắp kết hôn
hỏi mẹ nên mặc gì vào đêm tân hôn. Bà ta bảo rằng: "Con nên mặc một
chiếc váy vừa dày, vừa dài và che kín cổ". Cô gái lại hỏi một người bạn
thân và được khuyên rằng: "Hãy mặc một chiếc áo ngủ gợi cảm nhất với
những đường ren và đường xẻ táo bạo". - Khoan đã - Chàng trai cắt lời vị linh mục - Cha kể chuyện đó cho con là có ý gì? - Thật đơn giản, ta muốn con tìm điểm chung giữa mình và cô gái nọ. Bất
kể mặc trang phục gì thì cuối cùng cũng bị lột trần cả mà thôi. **************************************** Tình đọ với tiền! "Trăm năm trong cõi người ta" Đem Chữ tình nghĩa đọ qua chữ tiền Cả hai sức mạnh vô biên Giằng co, ngã ngũ tùy duyên bại thành Lúc còn canh ngọt cơm lành Tiền chả quan trọng em/anh đủ rồi Đến khi dở chứng thử coi Phân chia rành mạch hẳn hòi từng xu Ai chịu thua thiệt mới ngu! Đoạn tình, dứt nghĩa kể như là huề Đã qua một thuở đam mê Tình/tiền giờ hỏi nên chê thứ nào? **************************************** Đêm nay bác không ngủ??? Đêm nay bác không ngủ Ngày mai bác ngủ bù Anh đội viên gật gù Ồ sao bác tài thế Bác lấy trên đầu tủ Một bộ bài mới toanh Bày ra giữa chiếu manh Bác cháu ta cùng đánh Anh đội viên chóng vánh Đã thua sạch cả tiền Nhưng anh vẫn còn nghiền Nên gật đầu chơi tiếp Hối hận vẫn không kịp Vì Bác quá cao tay Bài năm con đầy tẩy Bác ăn luôn cả thảy. Anh đội viên nóng nảy Sao bác quá ăn gian Tiền cháu kiếm gian nan Mà bác ăn tài thế Anh đội viên chụp ghế Định kiếm chuyện ăn thua Bác xuống nước phân bua Vậy chúng ta chơi lại Anh đội viên nghi ngại Chơi nữa lại thua sao Bác sức yếu tài cao Làm sao ta địch nổi Bác xem ra biết lỗi Móc tùi lấy năm ngàn Cầm lấy đừng phàn Ngày mai ta chơi tiếp Anh đội viên từ biệt Định bụng leo lên giường Nhưng anh muốn tỏ tường Bác ơi..hic..hic..tờ này rách! Anh đội viên bộc bạch Bác cho cháu đổi đi Bác tính toán làm chi Dù gì bác cũng thắng Sau một hồi trầm lặng Bác suy nghĩ đã thông Nhưng bụng tức canh hong Đưa đây....tao đổi lại Lần thứ ba thức giấc Anh hốt hoảng giật mình Bác vẫn ngồi đinh ninh Bàn tay nhanh thoăn thoắt Anh đội viên rình rập Xem bác đang làm gì Anh nghĩ thấy cũng kì Vì chuyện riêng của bác Nhưng không thể nào làm khác Vì anh quá tò mò Anh bèn xuống thăm dò Xem thực hư sự việc Bên kia giường cá biệt Bác đang rất miệt mài Bộ dạng rất khoan thai Thì ra.... Bác đang dán tiền rách Lòng bác sao trong sạch Anh đội viên nhủ thầm Và trong tân thâm tâm Anh một lòng ngưỡng mộ **************************************** Trong lớp học, cô giáo hỏi Enna: - Ước mơ của em sau này là gì Enna? - Thưa cô, nếu lớn lên xinh đẹp em sẽ làm diễn viên điện ảnh hay người mẫu, còn nếu xấu xí em sẽ làm cô giáo ạ! **************************************** Công Bằng Tèo đứng ở ngưỡng cửa nói với chàng trai đến tán tỉnh chị gái. - Em
nhìn thấy anh ôm hôn chị em. - Nói bé thôi, cho em 10.000 đồng. - Cảm ơn
anh, trả lại anh 5.000 đồng. - Thăng` này ngoan thật. - Không, em chỉ
muốn công bằng, các anh khác cũng chỉ trả em có 5.000 đồng **************************************** Một thương em trăng như Miên Hai thương miệng móm có duyên vô cùng Ba thương ngáo ngáo khùng khùng Bốn thương vừa mập vừa lùn rất xinh Năm thương 2 má em phình Sáu thương mắt hí đa tình làm sao Bày thương răng tựu hàng rào Tàm thương đôi mắt giận nhau cả ngày Chín thương nải chuối bàn tay Mười thương mũi xẹp cả hai như mèo **************************************** Làm sao kiếm được nhiều tiền ? Làm sao kiếm được tên miền thật ngon ? Làm sao giấc ngủ cho tròn ? Làm sao khi chết vẫn còn lưu danh ? Làm sao để tiền bóng banh ? Làm sao để nó nhanh nhanh sinh lời ? Làm sao sống giữa cuộc đời ? Làm sao sống được chơi bời xa hoa ? Làm sao cứ mãi trêu hoa ? Làm sao biết được người ta yêu mình? Làm sao biết cách tỏ tình ? Làm sao biết được rằng mình đang yêu ? Thích thì chiều .......anh liều..... em té **************************************** Thằng Bờm có chiếc quạt mo" Phú ông xin đổi 1 bò 4 trâu Thằng Bờm đâu thích bò/trâu! Phú ông xin đổi một bầu rượu tăm Thằng Bờm chẳng uống rượu tăm! Phú ông xin đổi một hầm cá tra Thằng Bờm gớm ghiếc cá tra!. Phú ông xin đổi với bà vú em Thằng Bờm hết thích vú em! Phú ông bao nó… một đêm chơi bời Thằng bờm chưa biết chơi bời! Phú ông xin đổi ngọn đồi thông xanh Thằng Bờm nào muốn thông xanh? Phú ông đổi nó cả thành phố to Thằng bờm ghét phố xá to! Phú ông đổi với 1 tô cháo lòng Thằng Bờm ngán nhất cháo lòng! Phú ông xin đổi 5 công lúa vàng Thằng Bờm hổng chịu lúa vàng Phú ông xin đổi một đàn ngỗng tơ Thằng Bờm nghe thế làm ngơ! Phú ông đổi gái mộng mơ mỹ miều Thằng Bờm chê gái… mỹ miều Phú ông xin đổi thật nhiều con trai Thằng Bờm đâu phải là gay! Phú ông xin đổi cho 2 cái nhà Thằng Bờm nó đã có nhà Phú ông xin đổi thêm 3 cánh đồng Thằng Bờm đã chán ruộng đồng Phú ông xin đổi dòng sông nước đầy Thằng Bờm sợ nước lắm nầy! Phú ông giận quá hỏi mầy đổi không? Thằng Bờm nhất định bảo không Phú ông lẳng lặng phủi… mông ra về! Thằng Bờm coi vậy khôn ghê Phú ông dụ đổi, chưa hề chung đâu! **************************************** - Thất bại là mẹ cho ăn roi - Bài thi khó, không phải khó vì đề thi khó, mà khó vì…giám thị khó - Có chí thì….ghê… - Nhìn thẳng mặt trời mãi không thấy loá.... là người mù 100%. - "Thuê bao mà bạn vừa gọi hiện nằm ngoài vùng phủ sóng, nằm trong vùng phủ chăn và cạnh một thuê bao khác". - Nhà sạch thì mát. Bát sạch tốn xà bông. - 1 năm có 365 ngày, 1 ngày có... bao nhiêu năm là điều mà đến bây giờ khoa học vẫn chưa... giải thích được. - Bạn có thể được gọi là anh hùng nếu bạn tên là Hùng và bạn có... 1 đứa em - Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có... 1 đứa cháu - Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái trong... nhà trẻ - Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là... nó đang đi đâu đó. - Được voi đòi... Hai Bà Trưng - Ba nghìn bát phở gà mà chẳng có miếng thịt chó nào cả! - Một điều nhịn là chín điều nhục. - Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về... cái xe dựng ở gốc cây kẻo trộm chôm chỉa mất. - Gần mực thì... bia, Gần đèn thì... hút. - Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi. - Hãy sống để được chết một lần. - Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa
người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng
hồ đi sửa. - Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn. - Bầu ơi thương lấy bí cùng , mai sau có lúc... nấu chung một nồi. - Trèo cao té đau. Trèo thấp té cũng đau. - Ai bảo chăn trâu là khổ, tôi chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu - "Em nai vàng ngơ ngác, Quần chết bác ngựa săn" - Cái con bé ấy không xinh, không khéo thì cũng chẳng được cái gì.. - Cá không ăn muối cá ươn, Con không ăn muối... thiếu iot rồi con ơi. - Toà hỏi: Thế hắn ta đã giết chết... anh như thế nào hử ? - Toà hỏi: Để đi lên được căn hộ đó thì phải đi qua một cái cầu thang
phải không ? Dạ phải. Thế người ta có thể đi xuống bằng... cầu thang đó
không ? - Nước mắt em đang rơi ướt nhoè dòng chữ...thư điện tử cho anh. - Sao cái thằng ấy dốt thế, mình không biết mới hỏi nó chứ! - Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào..... mặt mình mà hãy nhìn qua gương - Không mày đố thầy dạy ai - Vịt là 1 loài có 2 chân, chạy nhanh hơn... rùa, bay cao hơn...chuột, tuy nhiên lại bơi kém con... cá - Muốn diệt chuột xin bạn hãy mua 1 khẩu AK47 và 10 băng đạn,lùa chuột
vào nhà rồi đóng cửa lại, sau đó bắn đạn qua cửa sổ cho đến khi nào
không nghe thấy tiếng kêu nào nữa thì thôi. Nhớ chọn loại súng tốt và
đạn có sức công phá - Đừng bao giờ xem Tivi mà quên chưa cắm điện, và nhớ là đang ăn thì không được đánh răng đâu đấy ! - Một dòng sông mà chia làm 2 nhánh có nghĩa là... nó bị rẽ làm 2 nhánh
(kết quả nghiên cứu sau 30 ngày của nhà văn Nguyễn Tuân) - Trông bạn quen quen. Hình như tôi... chưa gặp bao giờ - 1 cô gái đứng trước tôi mà cúi mặt xuống có nghĩa là cô ấy đang thẹn
thùng vì thích tôi, còn nếu tôi mà nhìn xuống trước mặt 1 cô gái thì đơn
giản là tôi thích... cặp đùi của cô ấy. - Khi bạn gặp chó dại hay rắn độc thì bạn hãy đứng yên để cho nó cắn vì chạy đằng nào thì nó cũng... cắn - Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không. Đó chính là... kẻ thù của bạn - Đừng hỏi tôi bạn là ai, hãy hỏi mẹ của bạn. - 1 người mà 90 tuổi thì chắc chắn là sống lâu hơn người 60 tuổi rồi bạn nhỉ ? - Nếu bạn không mua được cái gì bằng tiền, bạn hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng... nhiều tiền hơn - Có những điều mà 1 ngưòi không biết, 2 người không biết, 3 người, 4
người... cũng không biết thì đơn giản là họ có biết cái quái gì đâu . - Ai cũng giữ lời hứa nếu họ còn nhớ đã hứa những gì - Chúng ta đang có tất cả nếu chúng ta đang có 1 vật có tên là "tất cả" - Chị mắng em trai: "Cái thằng quỷ sứ, làm gì mà cứ huỳnh huỵch lên thế, chẳng có chút...nữ tính nào cả" - Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thiếu i ốt mà vẫn ngu. - Không phải người đàn bà nào cũng đẹp và không phải người đẹp nào cũng là đàn bà - Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình rất xấu - Em đứng 1 mình em xinh nhất hội - Bạn đừng tán tỉnh 1 người phụ nữ đang... đi với chồng cô ta - Bạn có biết Triết học là gì không, tôi xin giải thích "Triết học là 1
hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó
thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là
luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không là hiện tượng
luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luận" (thấy chưa, dễ hiểu
quá đi, đừng nói triết học khó nữa nhá) - Muốn thắng trong điền kinh thì tốt nhất là vừa chạy vừa... rải đinh - Bom nguyên tử là phát minh để... kết thúc các phát minh khác - Nếu bạn mặc quần áo ra đường mà bị chê xấu thì tốt nhất bạn không nên mặc quần áo nữa - Con ơi, 2 giờ sáng rồi đấy, dạy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con - Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ - Trúc xinh trúc mọc đầu đình. Em xinh em hút thuốc lào cũng xinh - Lạy chúa con là kẻ ngoan đạo, thiếu tiền thiếu gạo thiếu tình thương .
Chúa thương con xin hãy bán nhà thờ, chia nửa số tiền co đời con bớt
khổ, chúa ơi - Con đường tới vinh quang không có dấu chân của kẻ lười biếng vì kẻ lười biếng thì làm quái gì chịu đi bộ mà có dấu chân - Học là để hiểu Không hiểu thì phải hỏi Đã hỏi thì phải hiểu Hổng hiểu thì ... đừng hỏi............!!. - Nếu có 1 nguoi sẵn sàng chết vì em, thì đây ,.... anh không phải là thằng ngu đó - Nhất tự vi sư bán tự vi sư: nghĩa là trong chùa có một ông sư bán chùa đi còn lại ông sư! - Thức ăn: Còn…thức…còn….ăn - Một điểm cũng là thầy nửa điểm cũng là thầy!! - Hoc đi đôi với hành , hành đi đôi với tỏi - Thuận vợ thuận chồng , con đông mệt quá!! - Giết người là có tội !!! miêu tả cảnh giết người không có tội!!! tình
dục vốn không có tội!! nhưng miêu tả tình dục là có tội!!! - Tiền bạc không phải là tất cả !! nhưng tiền bạc là hầu hết!!! - Người ta dùng thời gian để kiếm tiền ......rồi lại dùng tiền để đốt thời gian - Học cho lắm tắm cũng ở truồng - Trước đây anh vẫn tin rằng không có địa ngục cho đến khi .....anh gặp em! - Không nên đánh phụ nữ dù chỉ bằng một cành hoa!! mà hãy quánh bằng một cành cây!!! - Chỉ có hai giai đoạn duy nhất trong đời mà người đàn ông không hiểu gì cả về phụ nữ : trước khi cưới và sau khi cưới. - Người đàn ông thành đạt là người đàn ông kiếm được nhiều tiền hơn nhu
cầu của vợ anh ta. Người phụ nữ thành đạt là người phụ nữ kiếm được một
người chồng như vậy. - Một người vợ tốt là một người vợ biết tha thứ cho chồng khi . . . cô ta sai - Thuở khai thiên lập địa, Thượng đế tạo ra trái đất rồi ngài nghỉ ngơi
một lúc. Sau đó ngài tạo ra đàn ông rồi ngài lại nghỉ ngơi. Cuối cùng
Thượng Đế tạo ra đàn bà và từ đó trở đi cả ngài lẫn đàn ông đều chẳng ai
còn được nghỉ ngơi nữa - Tiền phạt là khoản thuế vì đã làm sai. Tiền thuế là khoản phạt vì đã làm đúng. - Tại các buổi tiệc thường có 2 loại người : người muốn về sớm và người
muốn về trể. Điều rắc rối là 2 loại người này thường kết hôn với nhau. - Người ta sẽ dễ dàng chấp nhận ý kiến của bạn nếu bạn nói Benjamin Franklin đã nói ý đó trước đây. - Chép lại từ 1 quyển sách là đạo văn. Chép lại từ nhiều cuốn sách là nghiên cứu. - Người phụ nữ sẽ nói những lời cuối cùng của một cuộc cãi vã. Những gì
người đàn ông nói sau đó là sự bắt đầu một cuộc cãi vã mới. - Trong cuộc sống, có những thứ to lớn hơn tiền, như hoá đơn tính tiền chẳng hạn. - Hạnh phúc không ở tiền bạc, mà ở số lượng của nó. - Cái gì không mua được bằng tiền thì mua được bằng rất nhiều tiền. - Chúng ta hay nói quá nhiều về bản thân. Đừng làm như thế. Người khác sẽ làm điều đó khi chúng ta đi chỗ khác. - Sau lưng người đàn ông thành công luôn có bóng dáng người đàn bà!! ý
họ muốn nói rằng sau lưng người đàn ông thất bại là người đàn bà thật
sự!!! - Ta về ta tắm ao ta dù trong dù đục ....vẫn là cái ao! - Ngưòi nào khuyên ta đúng khi ta sai là thầy ta người nào chửi ta sai khi ta đúng!! A ha ....đích thị là vợ ta!! - Tiền bạc không mua được hạnh phúc !! nhưng tiền bạc có thể đưa ta đến
Hawai ngắm nhìn những cô đào bốc lửa để xem đó có phải là hạnh phúc hay
không!!! - Vạn sự khởi đầu nan...... gian nan bắt đầu nản - Mình vì mọi người mọi người xem mình như người …mọi! - Chết vì yêu : vĩ đại !! yêu mà chết : ngu!!! - Khi người ta yêu người ta thề sống chết có nhau!!! khi người ta không còn yêu người ta thề sống chết ......với nhau!!!! - Tình yêu không tự sinh ra cũng không tự mất đi!!n ó chỉ chuyển từ người này sang người khác!!! - Tiền không tự sinh ra mà do các ông chồng cực khổ làm ra !! tiền không tự mất đi mà mất vào tay các bà vợ của họ!!!! - Vì lợi ich mười năm trồng cây!!! vì lợi ích ......10 giây hái lộc!! - Hồng nhan bạc ....triệu!!! cùi.. không sợ lở!! - Học, học nữa hộc máu - Nhà trường là nhà tù sách vở là kẻ thù thầy cô là sát thủ!!! thời gian như cao su!!! bạn bè như tôm sú!! - Cách tôt nhất để giữ 1 hàm răng đẹp là đánh răng 1 ngày 2 lần, kiểm
tra định kỳ 3 tháng 1 lần và nhất là.......đừng chọc giận người khác - Em ra đi ko ai người đưa tiễn Khi em về tám, bảy kẻ ra khiêng Trên quan tài ghi tám chữ thiêng liêng Tổ quốc vui mừng tiễn đưa em biến - Thà hun em một lần rồi ăn tát!!!! Còn hơn cả đời nhìn thằng khác hun em - Ước gì môi em là đít bút Anh ngồi học bài, cắn hút môi em. - Tình chỉ đẹp khi còn dang dở Cưới nhau về tắt thở càng nhanh. - Chép lại từ 1 quyển sách là đạo văn. Chép lại từ nhiều cuốn sách là nghiên cứu sâu rộng - Để có tiền không thành vấn đề, vấn đề là không có tiền! - Để có một bữa ăn ngon, bạn hãy xem thật nhiều chương trình dạy nấu ăn
trên tivi, tham khảo thật nhiều sách dạy nấu ăn, và sau đó cùng cả nhà
đi ăn nhà hàng. - Để có sắc đẹp như ý mà không tốn tiền đi thẩm
mỹ viện? Dễ thôi, hãy luôn nghĩ về điều đó, chắc chắn bạn sẽ được toại
nguyện trong mơ. - Học cho lắm, tắm cũng... vậy! - Ga-lăng (gallant) là cử chỉ đẹp của người đàn ông trước những phụ nữ không phải là vợ mình. -Thầy giáo là tháo giầy, nhiều thầy giáo gọi là "Các thầy", hơi lớn
tuổi, phụ huynh gọi là "Chú giáo", tóc bạc về hưu thì phụ huynh gọi là
"Cụ giáo", cỡi hạc quy tiên thì thành "Ma giáo" -Lấy lửa thử
vàng. Lấy vàng thử đàn bà. Lấy đàn bà thử đàn ông. Một ngày đẹp trời nào
đó, người ta cũng có thể lấy đàn ông "thử lửa"! - Chiều chiều con vịt kêu chiều, Không vào được Chat, chín chiều ruột đau. - Còn nói còn tát. - Một thời để yêu và một đời để trả nợ. - Tiên học phí, hậu học văn. - Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều. - Không có gì quý hơn đọc truyện tự do. - Độc lập tự...lo. - Có công mài sắt có ngày chai tay. - Kiến tha lâu mỏi cẳng. - Môi hở, răng hô. - Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện... cự um sùm. - Khôn ngoan đối đáp người ngoài Gà cùng một mẹ đá hoài... ê chân. - Đồng vợ đồng chồng tát biển đông...xong chết - Còn thời lên ngựa bắn cung Hết thời xuống ngựa lấy thun bắn ruồi . - Lời nói không mất tiền mua Lựa lời mà nói chớ đừng bụp nhau. - Lời nói chẳng mất tiền mua Lựa lời mà nói cho lòi vàng ra - Ta về ta tắm ao ta Vì qua ao bạn quá xa quãng đường. - Thương anh chín đợi mười chờ Đến khi mười một em liền bỏ anh. - Lên chùa thấy bụt muốn tu Về nhà ngó vợ muốn xù em ngay. - Trên đồng cạn, dưới đồng sâu Chồng cày, vợ ở nhà lầu ngồi chơi. - Nhà sạch thì mát, bát sạch hao cơm - Ăn trông nồi, ngồi trông người bên cạnh. - Con hơn cha là nhà cãi lộn. - Anh em như thể dao phay - Chuồn chuồn bay thấp thì tiêu Bay cao thì thoát bay vừa thì thôi! - Con ơi nhớ lấy câu này Cướp đêm là mod cướp ngày admin! - Tại gia tòng phụ, xuất giá tòng phu, phu tử tòng tử, tử tử tòng ....Tân phu. - Chồng em áo rách em thương Chồng người áo gấm em thương hơn nhiều - Con cò mà đi ăn đêm Lỡ mà bị bắt vặt lông nấu liền - Ăn kĩ no lâu, cày sâu mau mệt - Chị ngã em dzui - Muốn sang phải cưỡi a còng, muốn dzô mánh lớn phải chơi số đề - Lá lành đùm lá rách, lá rách đùm lá nát. - Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ Chơi không học vừa khoẻ vừa vui - Trong đầm gì đẹp bằng sen trên đầm gì đẹp bằng em trèo xuống - Hôn nhân luôn tặng bạn một đặc ân: chỉ có ai có nó mới có thể ly dị được. - Chết cho người phụ nữ mình yêu vẫn dễ hơn là phải sống chung với họ - Bia độc hơn rượu, bằng chứng trên thế giới chỉ có "mộ bia " mà không có "mộ rượu" - Một người phụ nữ toàn diện : sáng diện , trưa diện , chiều diện , tối diện - Khôn ba năm dại nữa giờ ... Biết dzậy dại sớm .... khỏi chờ 3 năm. - Chàng ơi thương lấy thiếp cùng, Tuy rằng khác giống ...... nhưng chung một giường - Một điều quan trọng là tìm một người phụ nữ biết nấu ăn, chăm sóc con cái. Một điều rất quan trọng là tìm người phụ nữ luôn làm bạn vui. Một điều rất quan trọng là tìm được người phụ nữ hiểu được tâm trạng của bạn. Và một điều cũng rất quan trọng là đừng bao giờ để 3 người phụ nữ ấy gặp nhau. Hãy ăn chơi cho hết đời tuổi trẻ, Để về già vui vẻ....đạp xích lô. **************************************** Nhiều bạn không biết Yahoo có nghĩa là gì mặc dù ai cũng sử dụng. Ai cũng lờ mờ là tiếng da đỏ, nhưng thực ra nghĩa là gì? Một người khai hoang đến thăm 1 trại thổ dân da đỏ để học cách trồng
trọt của dân bản xứ. Suốt cả ngày các trai tráng da đỏ làm việc đào
những dãy hố , cứ 1 hố nhỏ lại đến đến 1 hố to hơn 1 chút. Hố nhỏ họ bỏ
hạt giống, hố to họ bỏ cá vụn làm phân bón. Tối đến khách được mời ngủ
với 1 cô gái dễ thương của bộ lạc. Cứ mỗi lần anh ta ấn ... (censored)
vào da thịt ấm áp của cô gái cô ta lại kêu: "Yahoo!!!" Anh chàng thích
thú với cảm giác đó và làm đi làm lại trò đó nhiều lần trong đêm. Sáng hôm sau anh ta trở lại cánh đồng, cứ mỗi khi anh ta bỏ 1 khúc cá
vào 1 hố nhỏ thì 1 chiến binh da đỏ lại làm anh giật mình bằng tiếng hét
Yahoo!!! Cười thích thú anh khai hoang hỏi : - Chữ Yahoo nghĩa là gì vậy ? Người da đỏ nói: - Wrong hole!!! (Nhầm lỗ) **************************************** Hai ông chồng gặp nhau trong một quán bar. Một người thổ lộ: - Tôi không biết làm sao nữa, vợ tôi muốn bỏ tôi. - Nhưng lý do? - Bởi vì tôi thường có thói quen đi tiểu lúc 6g30 sáng, chính xác, không hơn không kém một phút. - Thật tuyệt, vậy vấn đề là ở đâu? - Tôi thường tỉnh giấc lúc 7g30... **************************************** Tiểu băng oán khúc Mảnh băng bé tẹo sắp tan ra Dưới ánh đèn mờ giữa quán bar Cứ ngỡ xuất thân trong trắng thế Nào hay lưu lạc chốn phòng trà Người đâm kẻ khuấy quên cơn khát Lúc nổi khi chìm trách mẹ cha Sao nỡ sinh con trong tủ đá Bao giờ hóa kiếp bụi thiên hà.... Đem hoa gửi gấm chốn hồng trần Tạo hóa xem chừng muốn thử nhân Nhục nhã bần cùng , âu kiếp số Tâm trong đức sáng ,vẹn muôn phần Tài hoa - thiên tạc nên nhân ngọc Mệnh bạc - trời ghen tạo oán ân Thử lửa mới hay vàng đáng mấy? Khuyên người nên dưỡng tánh tu thân ! Nhục nhã bần cùng đâu phải số Tài tình không có đổ cho trời Năm năm tháng tháng đùa cùng lửa, Có biết lửa kia đốt chết người. Ghẹo gái kìa ai há biết rằng ... Ngạo thi mạn hứng , có hay chăng ... Băng băng tiểu tiểu là bao ả ? Xỏ xỏ xiên xiên đã ối thằng ! Đến lượt ... nghề chơi may vẫn ngứa Ra người ... thú cũ chắc còn hăng Thần Châu Kiếm Khách mời vô nhé Thọc bút so cùng ả Tiểu Băng Thêm một khắc nghĩ bậy Thế là thành thằng cu Thêm chú Tiêu Diêu Du Dễ lắm người điên tiết Mấy lúc trăng non đụng ngứa nghề Một chung ngọc tửu với tiết dê Chốn tiên sao nỡ vương trần tục Bồng lai ghẹo nguyệt đến ê chề Ngạo thi mạn hứng nghe mà ớn Rớt bầu thi hứng vẫn phê phê Thôi thì Bịp bảo cho mà biết Chốn ấy mà đi chẳng thấy về! **************************************** Trâu kia kén cỏ bờ ao Anh kia không vợ đời nào có con Người ta con trước, con sau Thân anh không vợ như cau không buồng Cau không buồng như tuồng cau đực Trai không vợ cực lắm anh ơi Người ta đi đón, về đôi Thân anh đi lẻ, về loi một mình **************************************** Vắng sao hôm có sao mai Vắng chàng thiếp đã có trai trong nhà **************************************** Một mình nghe thiệt thảnh thơi Nữa đêm nóng lạnh phải bơi tìm dầu Nhà thì chẳng có người hầu Một mình một bóng mới rầu làm sao Nhà nghèo thiếu trước hụt sau Muốn ăn miếng cháo ai nào giúp cho Quanh năm thân thể ốm o Đêm đêm thì lại nằm co một mình Muốn trò chuyện phải mần thinh Muốn vui cùng với.... một mình biết sao !!! Ngồi buồn nghĩ chuyện tào lao Nghĩ sao chẳng có em nào ghé thăm Ngày cùn tháng tận cuối năm Tuổi già sòng sọc vẫn nằm chèo queo Tình đời bỏng thấy bọt bèo Vừa già xừa xấu lại nghèo ... biết sao !!?? Ước gì được tiếng ngọt ngào Bên tai khe khẻ rót vào tim tôi Tui già mà lại mồ côi Đôi khi ngẩm nghĩ xa xôi sự đời Một mình cũng sướng ai ơi Muốn la muốn hét muốn chơi mặt lòng Sướng hơn nhiều kẻ có chồng Nhiều ông có vợ con bồng con mang Tui buồn đờn tịch tình tang Khi vui chén rượu chẳng màng đến ai Buồn tình mình nhậu lai rai Câu thơ lục bát ngâm hoài năm canh Câu thơ chung rượu cũng thành Một đêm tâm sự đã đành một đêm Cô đơn gát gối bên thềm Trong mơ tôi thấy ấm êm cùng nàng Hết say tỉnh giấc ngỡ ngàng Cô đơn thì lại đã hoàn cô đơn thoi nghi? o? day met. wa" ^^!

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Mẩu truyện hài kì 4 Thdhbc Mẩu truyện hài kì 4 Thdhbg Mẩu truyện hài kì 4 Theagle_medal_50x50 Mẩu truyện hài kì 4 Thhuanchuong3 Mẩu truyện hài kì 4 Thhuanchuong4 Mẩu truyện hài kì 4 Thhuanchuong5 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal271 Mẩu truyện hài kì 4 Thknst Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal2 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal7 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal121 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal27 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal241 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal21 Mẩu truyện hài kì 4 Thmedal-10 Mẩu truyện hài kì 4 Medal1152 Mẩu truyện hài kì 4 Medal1012 Mẩu truyện hài kì 4 Medal145 Mẩu truyện hài kì 4 Medal101jg6 Mẩu truyện hài kì 4 Medal81kl2 Mẩu truyện hài kì 4 Medal61qo1 Mẩu truyện hài kì 4 Medal51wb6 Mẩu truyện hài kì 4 Medal51 Mẩu truyện hài kì 4 Medal41 Mẩu truyện hài kì 4 Medal31cj0 Mẩu truyện hài kì 4 Medal24 Mẩu truyện hài kì 4 Medal22 Mẩu truyện hài kì 4 Medal21 Mẩu truyện hài kì 4 Medal20 Mẩu truyện hài kì 4 Medal18 Mẩu truyện hài kì 4 Medal17 Mẩu truyện hài kì 4 Medal16 Mẩu truyện hài kì 4 Medal15 Mẩu truyện hài kì 4 Medal14 Mẩu truyện hài kì 4 Medal13 Mẩu truyện hài kì 4 Medal12 Mẩu truyện hài kì 4 Medal11ai9 Mẩu truyện hài kì 4 Medal11 Mẩu truyện hài kì 4 Medal10 Mẩu truyện hài kì 4 Medal9 Mẩu truyện hài kì 4 Medal81 Mẩu truyện hài kì 4 Medal7 Mẩu truyện hài kì 4 Medal6 Mẩu truyện hài kì 4 Medal5 Mẩu truyện hài kì 4 Medal4 Mẩu truyện hài kì 4 13
Danh vọng Danh vọng:
Mẩu truyện hài kì 4 Img_le10100/100Mẩu truyện hài kì 4 Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Mẩu truyện hài kì 4 Img_le10-1100/100Mẩu truyện hài kì 4 Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Mẩu truyện hài kì 4 Collap10Mẩu truyện hài kì 4 Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Mẩu truyện hài kì 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Mẩu truyện hài kì 4 Collap10Mẩu truyện hài kì 4 Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K