Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap12Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 3:42 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già"
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
* * *
Đáng lẽ "Phi công trẻ" sẽ là ent cuối cùng, bởi chị bảo là chị sẽ bỏ blog.
Nhưng em ạ, nghĩ đi nghĩ lại thì...so vs cái con người mà suốt hơn 1 năm qua chị k thể quên, em chả là cái mẹ gì Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
Em biết k?
Chị thích em Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
Ừ..chứ k phải yêu em Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
Ai bắt em trẻ, em đẹp trai, em biết nhảy nhót, em chém gió giỏi...Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
mỗi tội...em k có tương lai =))
Trời ạ...!
Em tưởng là chị đang đau khổ ròng rã vì em đấy hả ?
Em tưởng là chị thèm khát em lắm đấy hả ?
Em tưởng là chị mong mỏi em lắm đấy hả ?
Ôi em ơi...Thế em bị ảo rồi Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
Chị nhận lời yêu em, cũng hy vọng là sẽ tử tế, để chị thôi nhớ, thôi vương vấn cái con người chết tiệt nào đó...
Mà em trẻ trâu vãi hà
Chị bảo rồi đấy, đi là đi thẳng, đi hẳn, đi luôn, đừng có quay lại...
Em nghĩ gì mà sau 1 tháng bay nhảy khắp nơi em lại nói vs chị 1 câu xanh như đýt nhái:" Vk ơi mình yêu lại từ đầu đi"
Hà miẹ...
Chị nhờn vs em đấy à ?

Em đừng làm những cái hành động mất chất tương tự nữa nhé, chị là chị k
hài lòng tí nào đâu Khỉ gió ! Em k biết là ngoài em ra, còn 3, 4 thằng
bằng tuổi em nó đang xếp hàng theo chị à ?
Xin lỗi em...chị già nhưng vẫn mặn mà quyến rũ chán =))
Đợi đấy cưng nhé...Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I

Chị k phải đồ chơi của các em đâu... Chị là hàng trưng bày, để trong tủ
kính đấy Cho nên em chỉ đc đứng nhìn từ xa thôi, động vào chị làm sứt
mẻ miếng nào bán nhà đi mà đền em ạ
Còn á...em nói nếu chị yêu thằng B-boy nào em sẽ cho nó lụi bại Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" I
Này...chị đang đợi đấy =))

Nhanh còn kịp ! Xin lỗi phải phũ phàng nói ra điều này với em...chứ chị
chẳng gì thỳ cũng khá là cao quý. Đâu phải bãi nước bọt để mà em nhổ
xong lại liếm? Thôi em ạ...Cái gì đã qua rồi thỳ cứ cho qua đi. Kẻo ng
ta lại gán cho chị tội danh nói xấu người yêu cũ. Em còn trẻ đẹp, mơn
mởn thế kia, lại giỏi khua môi múa mép, thiếu gì các em gái xinh xắn vây
quanh như ruồi bâu cứt! Sự thật nó vốn trần truồng nhưng đôi khi cũg
fải biết mặc qần áo vào cho nó em ạ.
Thôi thì chúc em hp, sống vui khỏe có ích và đừg lảg vảg trc mắt chị.
Yêu em!
* * *

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thdhbc Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thdhbg Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Theagle_medal_50x50 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thhuanchuong3 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thhuanchuong4 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thhuanchuong5 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal271 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thknst Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal2 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal7 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal121 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal27 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal241 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal21 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Thmedal-10 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal1152 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal1012 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal145 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal101jg6 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal81kl2 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal61qo1 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal51wb6 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal51 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal41 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal31cj0 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal24 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal22 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal21 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal20 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal18 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal17 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal16 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal15 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal14 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal13 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal12 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal11ai9 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal11 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal10 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal9 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal81 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal7 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal6 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal5 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Medal4 Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" 13
Danh vọng Danh vọng:
Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Img_le10100/100Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Img_le10-1100/100Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap10Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap10Thư gửi "Phi Công Trẻ". From "Máy bay bà già" Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K