Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap12Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 2:28 pm

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ?
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
base on : cây"s story
"Giá ở đâu đó có người đợi tôi. . .
Chẳng cần người ấy mỉm cười
Chỉ cần đợi tôi là đủ"
• Giá cuộc sống đừng thay đổi...
• Giá những mối quan hệ giữ nguyên vẹn, như khi người ta chưa phạm sai lầm...
• Giá có thể đoán biết kết quả không tốt đẹp thì đã không cần cố gắng như đã từng...
• Giá...
Giá đừng phải nghĩ suy : Có hay không nên buông tay người - dẫu chúng ta chưa hề một lần nắm tay nhau?

Trái đất vẫn quay, mặt trời vẫn mọc, bầu trời vẫn xanh....và những cơn
mưa vẫn rơi khi những đám mây không còn đủ chỗ cho chúng.
Em...vẫn xoay theo trục của chính em, vẫn sống theo cách em luôn tồn tại, vẫn an nhiên sau những ngày tháng xô bồn.
Em sẽ quên người. Quên thật đấy.
Sẽ thôi không còn những tháng ngày mong chờ, sẽ thôi không còn những đêm dài nước mắt phải rơi.
Em sẽ quên người. Tẩy sạch kí ức về người và thổi bay chúng đi.
Mất hút.
Cười có lẽ em không cần phải tập ...
Còn khóc phải tự ép mình quên đi ...
Bởi vì ...
" không nhất định là phải vui mới cười."
Người...sẽ đau nhiều khi không còn em. Em tin thế.
Nhưng người ạh, "người dù có yêu em cho kiệt cùng nông nổi, thì thời gian rồi cũng sẽ cuốn trôi hết những dại cuồng".
Sau đau khổ là đau khổ, nhưng sau tận cùng của đau khổ là lãng quên.
Người sẽ mau chóng quên em khi người cho rằng đã đau vì em đủ.
Đến một nấc thang nào đó trên chặng đường xa tít, người nhìn lại và phì cười trên chính kí ức của mình.
Người sẽ chối bỏ yêu thương...
Tin em đi. Rồi sẽ có ngày như thế.
Yêu thương trong em cạn kiệt, hối tiếc thì vẫn đong đầy.
ngày trôi...trôi...

Em sửa soạn trước gương, vận y phục chu đáo, chuẩn bị nói lời tạm biệt
với những giấc mơ vô vọng của mình. "Dreams are not enough", nhưng với
em đã là quá đủ rồi. Em đã mơ đủ cho một cuộc tình đẹp. Rất đẹp. Để rồi
lúc tỉnh giấc, hiện thực trắng nhoà tâm can...Đủ rồi.
Hãy cứ lặng im rồi bốc khói khỏi cuộc đời nhau thôi, người nhé.
Chưa có nên sao có thể gọi là mất.
Chưa nắm tay thì sao lại nói lời chia tay.
Người hãy nghĩ cuộc chia ly của chúng ta giản đơn như thể một đứa trẻ vừa đánh rơi viên kẹo.
Ngoan, đừng khóc!
Em khinh những con người yêu thương nhau nhưng không đến được với nhau.
Âu cũng là lựa chọn của chính họ.
Sao có thể gọi là cao thượng khi dám yêu thương mà không dám đối mặt.
Sao có thể hối tiếc khi chính họ chọn cách kết thúc thay vì bắt đầu.
Sao có thể trách than cuộc đời bất công khi chính họ chưa một lần công bằng với người họ thương yêu.
Sao có thể phê phán không có gì mãi mãi khi chính họ đã bóp chết hy vọng của mình.
Đau đớn và hối tiếc ư? Thậm chí họ không có tư cách để cảm nhận điều ấy.
Em khinh họ vì họ là người!
Thu dọn đống đổ nát trong tâm hồn.
Chào người !
Em đứng dậy, đi về nơi có nắng.
Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? I
*
*
*
"Cổ tích chỉ là dối lừa
Và anh mãi mãi không là hoàng tử của em"
* * *

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thdhbc Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thdhbg Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Theagle_medal_50x50 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thhuanchuong3 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thhuanchuong4 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thhuanchuong5 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal271 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thknst Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal2 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal7 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal121 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal27 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal241 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal21 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Thmedal-10 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal1152 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal1012 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal145 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal101jg6 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal81kl2 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal61qo1 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal51wb6 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal51 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal41 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal31cj0 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal24 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal22 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal21 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal20 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal18 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal17 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal16 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal15 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal14 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal13 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal12 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal11ai9 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal11 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal10 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal9 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal81 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal7 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal6 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal5 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Medal4 Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? 13
Danh vọng Danh vọng:
Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Img_le10100/100Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Img_le10-1100/100Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap10Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap10Có gì đổi thay khi em mất người ? Có gì khác lạ khi người mất em ? Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K