Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! F6840c11

Trang ChínhTrang Chính   Shop  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào bạn, khách viếng thăm !
Đăng Ký
:: Quên mật khẩu ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Share|

Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap12Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap13
Admin
Admin
Thông tin thành viên :
Click !
Nam
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440
Nam Tuổi : 33
Posts Posts : 2319
Points Points : 6889
Thanked Thanked : 77
Join date10/12/2010
Birthday Birthday : 27/02/1991
Đến từ Đến từ : Hải Phòng
I'm I'm : 26
Status : DarkNo1<=> ClubTeen9x
avatar-dulieu : 57,13100|50,11784|49,10840|64,12636|51,11465|48,12265|58,12156|66,11440

Shop Avatar
Bài gửiTiêu đề: Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 11:48 am

DarkNo1<=> ClubTeen9x
Tiêu đề: Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại!
---------------------------------------------------
Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Rss dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại ! ~.~ Ấy à, tớ đã quá đau khổ rồi. Tất cả hi vọng và dũng khí của tớ đều bị
ấy đánh xẹp hết rồi. Tớ không còn gì vịn vào để đi tiếp trên con đường
tiến về phía ấy nữa, mà có khi con đường ấy là một deathcorner hay nó
còn chưa tồn tại. Chỉ là một khoảng không gian nhỏ tớ tự tạo ra và bước
vào. Ấy à, tớ đã từng hi vọng. Hi vọng ấy có thể cười với tớ.
Một nụ cười dành cho người-con-gái-đặc-biệt chứ không phải nụ cười nhợt
nhạt xã giao, đùa giỡn giữa tớ và ấy. Hi vọng nhiều nữa. Nhưng những hi
vọng của tớ nhỏ nhoi, le lói như ánh nến yếu ớt trước cơn gió lạ. Và ấy
là con gió kì lạ và khó nắm bắt đó. Ấy thích chơi trò thấp nến rồi lại
thổi tắt. Ấy à, tớ đang rất đau. Tớ phải bước đi bằng đôi chân
trần của chính mình trên con đường đầy gai nhọn - những gì tớ nhận được
từ ấy. Từng bước của tớ là từng lần thân xác tớ nhận lấy đâu nhói vì
những chiếc gai nhọn hoắc kia. Nhưng tớ vẫn bước đi. Vẫn giữ niềm tin,
niềm tin rằng tớ sẽ gặp ấy. Không xa đâu, chỉ ở cuối con đường này thôi.
Càng đi, tớ càng nhận ra một nỗi sợ hãi mơ hồ. Tớ sợ, sợ lắm. Tớ ước gì
lúc đó có một bàn tay đưa về phía tớ, tớ ước gì tớ có thể nhìn thấy ấy,
dù chỉ thoáng qua đôi chút gương mặt ấy, thế là đủ. Nhưng ấy à, tớ
không nhận được gì cả! Ấy à, tớ bị lệ thuộc! Lệ thuộc hẳn vào
ấy. Bất kì hành động, suy nghĩ hay bất kì thứ gì của tớ đều không còn do
tớ quyết định nữa. Tớ bất lực khi trái tim và bộ não của tớ luôn hướng
về phía ấy. Ấy không biết đâu! Tớ hay nhìn ấy lắm, từ mọi góc độ và mỉm
cười khi ấy không phát hiện. Có đôi khi ánh mắt ấy và tớ giao nhau, tớ
bất ngờ, tớ lúng túng, người tớ nóng ran, tớ quay mặt đi. Nhưng chỉ mấy
giây sau tớ nhìn lại, tớ phát hiện ra một điều. Ấy không hề nhìn tớ, ấy
chỉ nhìn vào một khoản không nào đó hoặc... đang nhìn cô ấy. Tớ thề là
tớ đã rất giận cô ấy, giận rất nhiều. Giận vì sao ấy thích cô ấy (nếu
đây là sự thật. Tớ vẫn nghi ngờ), hận vì sao cô ấy lại ngồi cùng hướng
với tớ để tớ lầm tưởng. Nhưng cô ấy không có lỗi! Nếu có thì cũng là từ
tớ mà ra. Cô ấy vô tội. Lần này trên con đường chông gai kia, một cơn
mưa lạnh lẽo kéo đến. Đột ngột. Tàn nhẫn. Tớ gục ngã, cơ thể tớ bị hàng
trăm gai nhọn xuyên qua. Tớ nằm đó, tớ đã không còn sức để đứng dậy, mưa
vẫn rơi. Lạnh lẽo và đau đớn. Tớ thất bại. Tớ quá mệt mỏi! Tớ
đã chịu đựng quá đủ rồi! Tại sao tớ cứ ôm cái bó gai ấy vào người rồi
lại khóc vì đau? Tại sao tớ lại bước đi khi tớ có thể dừng lại? Tại sao
trong khi đã bao nhiêu lần tự nhắc mình mà tớ vẫn tìm kiếm vị trí của ấy
trong lớp? Tại sao tớ lại thích ấy nhiều đến thế? Câu trả lời đơn giản: vì tớ là tớ và ấy là ấy. Tớ tự trách mình tại sao quá ngu ngốc! Tớ trách mình tại sao quá ngây
thơ! Tớ tự trách mình sao lại chọn con đường này! Tớ tự trách mình sao
lại không thể quên được ấy! Tớ tự trách minh...tại sao tớ lại là tớ. Ấy à, tớ từ bỏ! Tớ cũng băn khoăn trong khi đã bao lần tự nói vậy nhưng
tớ vẫn chưa làm được. Tớ sợ một hôm nào đó khi đang đứng trước ấy, tớ
không thể kìm chế mình rồi lại bật khóc. Tớ sợ một hôm nào đó, khi gian
phòng chỉ còn tớ và bóng đêm, khi cô đơn ùa về, tớ lại khóc. Tệ thật,
tại sao tớ lại yếu đuối thế này? Tớ hận mình sao không khóc khi
có thể. Tớ hận mình sao không giận khi có thể. Tớ hận mình sao không
cười khi có thể. Để bây giờ, đã quá trễ. Tớ sẽ tự đúng lên! Sẽ tự bước
đi trên con đường có thể đầy hoa hồng cũng có thể đầy gai nhọn. Nhưng
con đường ấy không có tên ấy. Đã có bao giờ ấy nghĩ về tớ chưa?
Đã bao giờ ấy nhìn tớ bằng ánh mắt chỉ-dành-cho-người-con-gái-đặc-biệt
chưa? Đã bao giờ ấy buồn (dù chỉ một tí thôi) vì tớ chưa? Chưa chứ gì!
Tớ hiểu. Vì tớ không hề nằm ở một góc nhỏ tim ấy - dù góc nhỏ đó dành
cho một người bạn. Tớ tự hỏi sao ấy tàn nhẫn thế. Và ở cuối con
đường chông gai. Chỉ có tớ cùng vết thương này và bước tường lạnh lẽo.
Chỉ tớ, chỉ có một mình tớ thôi! Con đường này vốn dĩ đâu có ấy. Chỉ tại
tớ quá ngu muội, dù biết là con đường này không hề có ấy nhưng vẫn bước
vào. Vết thương này có lẽ sẽ không lành lại mà chỉ dịu đi theo lớp lọc
của thời gian nhưng tình cảm tớ dành cho ấy sẽ ngủ yên. Mãi mãi. Một ngày khô hanh cuối tháng 12 Tớ sẽ ổn thôi mà! Là thực-sự-ổn chứ không phải cố-gắng-ổn như trước đây Tớ sẽ vẫn cô đơn nhưng không phải vì ấy * * *

Tài sản: Admin

Tài sản
.: Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thdhbc Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thdhbg Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Theagle_medal_50x50 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thhuanchuong3 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thhuanchuong4 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thhuanchuong5 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal271 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thknst Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal2 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal7 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal121 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal27 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal241 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal21 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Thmedal-10 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal1152 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal1012 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal145 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal101jg6 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal81kl2 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal61qo1 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal51wb6 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal51 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal41 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal31cj0 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal24 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal22 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal21 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal20 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal18 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal17 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal16 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal15 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal14 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal13 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal12 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal11ai9 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal11 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal10 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal9 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal81 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal7 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal6 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal5 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Medal4 Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! 13
Danh vọng Danh vọng:
Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Img_le10100/100Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Img_ba10  (100/100)
Sinh lực Sinh lực:
Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Img_le10-1100/100Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Img_ba10  (100/100)
Chữ Ký: Admin
Go down

Chia sẻ
Add to Tagvn  Add to Linkhay  Add to TrumSEO  Add to Sig  Add to VietKick  Add to Buzz  Add to Google Buzz  Add to Facebook    

¨‘°ºO(¯°•. Xem tiếp 1 số bài viết cùng chuyên mục!.•°¯)Oº°‘¨

Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap10Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap13
Bài gửiTác giảTrả lờiLượt xemNgười gửi cuối

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Trả lời nhanh

Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap10Dành tặng cho những bạn đang thương thầm 1 ai đó nhưng ko được đáp lại! Collap13
-Khách viếng thăm vui lòng đăng nhập để có thể trả lời bài viết!
-Quyền hạn trong chuyên mục:
Bạn không có quyền gửi chủ đề mới
Bạn không có quyền sửa bài viết của mình
Bạn không có quyền trả lời bài viết

» Yêu cầu viết bài bằng tiếng việt có dấu!
  » Không spam, đăng ảnh đồi truỵ hay sử dụng từ ngữ vô văn hoá!
  » Không gây xích mích, vui lòng tôn trọng thành viên khác!

Liên hê với chúng tôi | Http://ClubTeen9x.net |Trên lên trên
Diễn đàn sáng lập bởi: Mr.Ben
Diễn đàn phát triển bởi: Toàn bộ thành viên diễn đàn
Ðịa chỉ Mạng: ClubTeen9x.net
Ðiện thoại: 01228397557 - Email: nhocpro_clubteen9x@yahoo.com
Website Http://ClubTeen9x.net
Skin rip By Việt K